Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBS- rotten

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vivian, Mar 6, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    EVIDENCE No 2 certificate No 17810 vehicle reg; T132TTW
    [​IMG]


    [​IMG]

    Yafuatayo ni madudu ya pili kama nilivyowaahidi.
    Kama kawaida hivi vyeti navyo nilivinunua na magari niliyoyanunulia vyeti ndio haya hapa. Hili gari hata ukiletengeneza vipi halitaweza kuwa tena barabarani lakini WTM alitoa cheti haraka sana na kudai hela yake ilipwe kwenye akaunti yake mara moja. nilifanya kama alivyoamuru na nikapatiwa cheti bila matatizo.
    Hivi kweli serikali itafumbia macho madudu kama haya mpaka lini
    Kwa nini TBS wanaruhusu madudu kama haya kuendelea pamoja na vielelezo vyote hivi
    MIE NADHANI ALIETOA CHETI NI KIPOFU HIVYO ALIGUSISHWA GARI JINGINE AKAZANI NDIO HILI (kwa sababu haoni)
    Mie sidhani kama kuna ushahidi uliokamilika kama huu
    Kama nilivyosema mwanzo.
    Vyeti original ninavyo
    Magari haya mabovu yapo ,
    Ushahidi wa malipo upo
    Email za kuombea hivi zipo.
    Ushahidi wa video upo
    Mpiga picha ambaye ndio mimi nipo na nipo tayari kujitokeza popote kutoa ushahidi kwa gharama zangu mwenyewe.


    NIKO FREE KUJIBU MASWALI YA POLISI, BUNGE , TAKUKURU AUCHOMBO CHOCHOTE CHA KISHERIA
    Mwenye kutaka contacts zangu Nitampatia


    Still more to come!


    Mjumbe mwenye hasira sana


     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Huu ni ushahidi kuwa tz ni jalala la vitu vibovu......
     
  4. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yoyo, Tanzania haina mwenyewe. you can do anything and bouce around!!!

    hii ni treala ukipata picha ya uhamiaji utazimia hapo hapo. mali asili sijui hata nisemeje.

    yale ya Ngeleja ni madogo.
     
Loading...