Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBS NI WEZI:- NANI ANAFAIDIKA NA INSPECTION FEES DUBAI,SOUTH AFRICA,JAPAN,UK etc

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Phillemon Mikael, Feb 3, 2012.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    . Your government has implemented a new law where all goods need to be inspected according to the “Tanzania Bureau of Standards”, before it is shipped to your country.

    This inspection is going to cost USD 250.00. I will have to add this cost to your invoice and wait until you’ve transferred this money to us. I’ve attached all the information about this process for you. I’m really sorry for the inconvenience caused, but it is out of my control.


    ANGALIENI NAMNA WATANZANIA TUNAVYOIBIWA ....HATA HUKO NJE WANATUSHANGAA SANA ..KILA IDARA INAJIAMULIA TU KUJIANZISHIA VIMIRIJA VYA PESA........MARA EWURA ...MARA TBS.....THIS IS TOO MUCH JAMANI ....KUCHAJI WATANZANIA DOLA 250 INSPECTION FEE FOR EVERY IMPORT TRANSACTION IS TOTALLY UNFAIR....NI WAZI HIZI GHARAMA ZITAMUADHIRI MLAJI..........

    WE ARE NOW LOUGHING STOCK ....HUKU NJE ...UKIHOJI WANAJIBU.."your government".......kweli kama ni serekali tumeipata......

    Naomba wakuu nijulisheni hizi inspection fee...kwenye hiyo dola 250 kwa kila container au gari au transaction........mgawanyo wake ukoje...ni asilimia ngapi inafika hazina......[angalau ilipe madaktari] na ngapi inaenda kwa wateule wachache...

    Naona Ekerege umeamua kula kama nzige hapo TBS.....
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Yule Mkurugenzi wao juzi alihojiwa na Tume ya Bunge ya Mashirika ya umma, akajiuma hadi aibu!
    Lakini cha ajabu hadi leo hakuna dalili za kumwajibisha!
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hii nchi tumejaza watu wasiobebeka, wasiona huruma kwa wananchi tena wasio na uzalendo karibu kwenye kila idara nyeti ya umma. Inakula kwetu. Wanahangaika na kuvuna wasipopanda. wanamatatizo gani??????
     
  4. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280

    Jamani pigeni tu mahesabu makontena yote yanayoingia ....toka nje....,magari ,na mizigo mingine hata inayoingialia airport...in short wanachaji dola 250 for every invoice.....jiulizeni kuna transaction ngapi kwa mwaka....this is multi million dollars deal......na hakuna anayesema kitu......Nchi nyingine inspection fee ina range usd 25 to 50 ...hapa kwetu 250......Naamini hiyo pesa ingekuwa inaingia hazina .....tungekuwa hatuna shida za migomo.......kweli nilikuwa natetea uwezekano wa mtanzania wa kawaida ...mtumishi wa umma au hata rais kumiliki trillions kwenye akaunti ...nikifikiri wanazitoa wapi...kumbe kuna mirija wametegesha nje ya nchi!!
     
  5. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,712
    Likes Received: 968
    Trophy Points: 280
    Okay tunaendelea ...
     
  6. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wizi mtupu
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Tanzania inaliwa ile mbaya hakika na huku Hosea anawekwa kuwa nani wa Africa ? Kwa mafanikio yapi hapa Tanzania ?
     
Loading...