Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBS na ukaguzi wa bidhaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elai, Dec 19, 2011.

  1. E

    Elai Senior Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika taarifa ya habari ya saa 2.30 usiku wa leo RFA, TBS wanasema kuwa kuanzia Februari 2012 watakuwa wakikagua bidhaa kwenye maeneo zinakotokea ili kuthibiti bidhaa zisizo na ubora. Je, kuna ufanisi utakaopatikana?Tathimini.
     
  2. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi nawasifu sana waTZ Wenye dhamana ya uongozi kwa ubunifu. Tatizo ni kwamba ubuunifu wao ni kwa ajili ajili yao na si kwa sababu ya uzalendo. Na wakitetea hoja zao huwa wakali kweli kweli!
    Wanaogopa kusafisha nyumba yetu kwa sababu moja kuu inayosumbua takriban nyanja zote za huduma - kuna mkono wa mkubwa!
    Akigusa tu, kibarua kinaota majani.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hii taasisi bure kabisa. Bado sijaona faida yake.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Kwanza watuambie yale mafuta machafu yaliyoingizwa juzi yalipokewaje wakati wao wapo???
     
  5. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu hapo wameshindwa kukagua ndani sasa wanakokimbilia bidhaa feki zitakuwa maradufu
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    hivi Tbs bado ipo? Loh. . .
     
  7. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi jamani ina maana nchi yetu haina watu wanaofikiria???Ina maana tumeshindwa kulinda nchi yetu mpk tukakague bidhaa zinakozalishwa??sasa tutaenda nchi ngapi???nasikitika sana na TBS ina mawazo mgando!!! Ebu angalia nchi yetu,tuna bidhaa za kila nchi. Mi nashindwa hata kujua watafanyaje hiyo kazi,watakaa kwenye port zote??na watajuaje hizi bidhaa zinakuja TZ??je zikibadilishiwa kwenye ndege au meli itakuwaje??? Wake up Tanzania!!!
     
Loading...