Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBS na Bidhaa Feki Ongezeko la Kushuka kwa thamani ya Tsh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgt software, Apr 18, 2012.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    kumekuwa na wimbi la bidhaa nyingi feki, zenye waranty ya mwezi mmoja mpaka mitatu, bidhaa hizi hutufanya kununua au kuagiza vifaa mara kwa mara kutoka nje, jambo ambalo hutumika pesa nyingi kubadilisha dola. Nikifuatilia kwa karibu sana kuna bidhaa, kama vile pasi, redio, madishi, feni, taa, na vifaa vingi vya kuchezea watoto kama matoy ya gari.
    Mtalaam mmoja wa uchumi kutoka Swede, alishangaa sana kuona tanzania tunatumia pesa nyingi kunulia madoli ya watoto, Pumpurs, vijiti vya kutolea nyama (vichokonoleo) wembe na sindano, akahoji kukosa viwanda vidogo kukabiliana na vitu hivi. Wabunge mfukuzeni mtalaamu huyu wa TBS anaye ruhusu simu za mchina zinazodumu mwezi mmoja ambazo huagizwa na kuuzwa kwa pesa nyingi. Vijana sasa hivi wameamua kurudia kuvaa ndala za kutumia magurudumu ya gari piki2,. Huyu jamaa hafai anashindwa hata kufika kariakoo akajionea adapter zilizoandikwa Made from Britain ambazo huyeyuka na kusababisha ajari ya moto, nina hasira naishia hapo.
     
  2. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sasa tufanyeje mkubwa!? maana mengi tumeshayaongelea hapa ..................... action pls!!!
     
  3. f

    fardia Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    T-ufe
    B-ila
    S-ababu
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    dawa kuwaondoa wote na kutafuta jina lingine na kuzindua upya kama vile tulivyoiua FAT ya Rage na yule Mpayukaji
     
Loading...