Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBL nao hawaoni alichofanya JK?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chidide, Jul 16, 2011.

  1. c

    chidide Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBL.jpg


    Nataka kujua tuu hawa TBL hii ni coincidence au ina maana na wao wapo kwenye vita dhidi ya mafanikio ya JK? Maana kwenye kampeni yao ya miaka 50 ya uhuru wameonyesha tulipotoka, tulipopitia, tulipo sasa na tunapoelekea. Lakini mpaka TULIPO SASA wameonyesha mafanikio ya BM tuu, yaani BOT twin towers na uwanja wa Taifa mpya. Ina maana mpaka sas JK hajafanya cha kuonekana?
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Wamepatia kabisa na yes JK hajafanya chochote kwetu ila katumia sana pesa zetu kwenye safari zake nk
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    we unafahamu kipi?
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Juzi ndo kaweka histora kwa kufungua ujenzi wa daraja la kikwete,the rest is nothing so jamaa wako sahihi.
     
  5. M

    Mwadada Senior Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani du! Kuna aliyofanya yanaoneka ndungu.mf ujenzi wa udom.ingawa mdau anakabiliwa na changamoto nyingi sana.
     
  6. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  7. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wangeonyesha giza labda!
     
  8. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhani wana visa sababu labda JMK hakamati hakamati the larger.

    btn wenye data tafadhalli nomba jibu. R ais wetu kwa burudani yuye hupendelea kinywaji gani? teh teh teh teh
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mwadada UDOM ni Mkapa hata wakati wa ufunguzi jk alimshukuru Mkapa kwa uanzilishi wa ule mradi yeye awanu yake kaja kuzindua tu miradi iliyoanza wakati wa Mkapa. Barabara zote za kuanzia Dodoma kuelekea singida tabora na kigoma, mipango, draft mazungumzo na makandarasi na hata hilo daraja la malagarasi limeanza wakati wa Mkapa yeye kaja ku finalise tu. hamkumbuki wakati ule magufuli anaahidi mabarabara ya lami toka mtwara hadi bukoba unakwenda kwa tax? jamaa yetu labda hiyo barabara ya sumbawanga mpaka mpanda inayofadhiliwa na MCC.
     
  10. M

    Mwadada Senior Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante Chimunguru, labda tuendelee kusubili ahadi za mkuu km. Tanga kuwa mji wa viwanda,reli ya kigoma,uwanja wa ndege mkubwa kagera nk... Lakini vipi shule nyingi za kata achilia mbali ubora, na kutoa mikopo kwa wanachuo wa elimu ya juu ktk vyuo binafsi. Kwakuwalinganisha Bm na Jk niwazi Bm mambo aliyofanya ni mengi na sidhani kama wana/ wata fanana. Kama nilivyo kueleza kuwa changamoto ni kubwa sana kwa mh na dalili zinaonyesha kama zinazidi ongezeka. Tuombe heri kwani hali sishwali mgao wa umeme umekuwa ni kizungumkuti.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mafanikio yaliyopo ni kusafiri sana nje na kukutana wa 'wakubwa wote' wa dunia ya leo.Na inasemekana kila safari amefanya juhudi kubwa ya kuleta wawekezaji kuja kuwekeza kwenye giza totoro!!!!
     
  12. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    katika conspiracy theory hakuna kitu kinaitwa coincidence......
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Tulipo sasa kwa Kikwete angalia hao wanenguaji sura zao, viatu walivyovaa na afya zao kwa macho unaona je?
     
Loading...