Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbl na nbc walishaita usahili?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DENNING, Nov 12, 2011.

  1. D

    DENNING Senior Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Ngudu zanguni tuliomba kazi TBL na NBC, sijasikia toka kwao au ndo wameshaita na nimetoswa?.Nijuze please. 
     
  2. R

    RONALDO Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DENNING hii ndyo bongo kaz kujuana yawezeka wenzako wameshaanza na kaz wewe umezubaa tu unawait kuitwa ...bongo so kupata job bt uckate tamaa 2po pa 1
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    NBC ni washenzi tena wa kutupa wamewapa taarifa watu kuwa wamefaulu interview na wataitwa cku yoyote kwenda kuripoti toka mwezi wa tisa mpaka leo hakuna kinachoendelea na wakipiga cm wanaambiwa nyie subirini tu.
     
Loading...