Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC2 Channel Frequency!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Buchanan, May 29, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    May 29, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nasikia TBC1 walitoa frequency za TBC2 ambazo zinapatikana kupitia KU Band LNB. Kama kuna mtu amezidaka pls tuhabarishane!
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    May 30, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Jamani nasikia walitangaza kupitia TBC1, hakuna aliyetazama?
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    May 30, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    JF kweli imefulia siku hizi!
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu mi ndio kwanza nasikia kutoka kwako hivyo iwe hamasa kwa wa bongo wote tufuatilie ili tupongeza maendeleo haya, hata msumbiji wanatushinda Inter tv?
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    KU Band LNB ndio nini?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Hapa kazi ipo hata hili nalo.....!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaaah Genekai bwana si umjibu!
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    May 31, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ni virungu ambavyo vinafungwa kwenye dish (antenna). Hivyo virungu viko vya aina mbili ninazozifahamu kwa Tanzania, C-Band (haka ni kakubwa kidogo) na KU-Band ambako ni kadogo na mara nyingi huwa naona ukikaweka kanakamata channel za South Africa za Dini, Press TV ya Iran, Emmanuel TV ya Nigeria, nk. Katika matangazo yao TBC1 nasikia walidai kwamba kuna frequency ambazo zitatumika kuangalia mashindano ya Kombe la Dunia kupitia KU-Band LNB. Kwa bahati mbaya sijazipata!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    OPTION TWO:lipia dstv yako full kategori kwa laki moja na elfu saba
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Mbona mimi walinicharge 108,000! Waliniibia 'buku' nini?
     
  11. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    Kima cha chini cha mshahara ni tsh 104,000 nikilipa 107,000 nitakula nini mwezi mzima jamani? Kweli kila kizuri cha tajiri cha maskini ni kibaya siku zote.
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    May 31, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Pole ndugu, hayo ndio "maisha bora kwa kila MTz!" Ila TBC1 imeanza kunikosesha imani, maelezo yao hayaendani na vitendo!
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    May 31, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nitaangalia uwezekano huo ndugu yangu!
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa aliyelipia jana 30th May 2010 Premium Dstv imegonga 115,000 - reason dola imepanda!
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Well, hawakuzitoa - nilikua naagalia hicho kipindi. Most of the time waliongelea
    - Wataonyesha nini kupitia nini (Kombe la dunia kupitia TBC2)
    - Coverage na mahitaji ya msingi kuona matangazo ya TBC2 (Mikoa yote mikubwa, with additional repeater being installed, and 50km radius coverega from the base station, unahitaji decoder kuweza kukamata TBC2)
    - e.t.c
     
  16. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #16
    May 31, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Uzuri wa hawa jamaa kama mwezi fulani mifuko haisomi, unaweza usilipie mwezi huo, ukalipia unaofuata! Ila mambo ya kulipia "in reference to dollar" ndio tatizo!
     
  17. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #17
    May 31, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa yangu mmoja anadai walitoa, lakini sio kupitia kipindi cha TUAMBIE ambayo inawezekana una-refer, nimemwambia anitumie naona bado hajanitumia!
     
  18. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    mkuu naomba ku-book kama bado jamaa hajakutumia au kama tayari msaada kwa PM,pliiiiiiiiiiz!si wengine wagonjwa wa football kwakweli.
     
  19. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi hii STAR TIMES ya wachina huko kwenu haijafika?. iko pouwa, channel kibao za ukweli. na ipo very clear. try it
     
  20. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ndo nchi pekee duniani (baada ya Zimbabwe), kuquote price za vitu kwa dollar. Under normal circumstances ilitakiwa bei iwe kwa shilling ili dollar inunue shilingi. Hapa ni kinyume, shiling inanunua dollar! Hivi tuna wachumi kweli?
    Nenda Kenya au Malawi, ni price zote ziko kwenye shilingi au Kwacha. Au beba vidollar vyako ulaya, ni lazima ununue Euro ili uweze kuzitumia. Si Bongo bwana, hata bia kwenye mahoteli makubwa ina chajiwa in dollars!
    Ngoja EAC ije tupate akili, tumelala mno!
     
Loading...