Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc1

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Davies_007, Apr 3, 2011.

  1. D

    Davies_007 Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wa kuu Hivi Hii Tv ya Taifa kwa Nini Inashindwa Kuonesha Mipira Ya Kimataifa?
    Gem ya Taifa Star Hawakurusha, na Leo Gem ya Simba hawaoneshi wakati Tv za Kenya na Uganda Huwa Zinaonesha Michezo Yote ya Timu zao za Taifa na Vilabu Vyao
     
  2. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama ni ukumbi muafaka kwa sports!!!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu ila ulipoingilia siyo penyewe!
     
Loading...