Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 waupa mgongo uchaguzi wa Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mikatabafeki, Oct 2, 2011.

  1. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    nimekua nikifuatilia uchaguzi wa Igunga kwenye televisheni mbalimbali toka asubuhi lakini cha kushangaza ile tunayoifahamu kama televisheni ya Taifa ndo kwaanza haitoi hata updates ya kinachoendela huko

    je matokeo ya vituo mbalimbali yanayotangazwa ndo yanawakatisha tamaa kutangaza habari za uchaguzi huu mdogo huko Igunga???

    Je kaka mkubwa kule Ikulu kapiga biti kutoa updates za uchaguzi???


     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,169
    Likes Received: 2,409
    Trophy Points: 280
    watangaze aibu!!
     
  3. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    watangaze wakati wanaona wanafirigiswa chini. Uhuru fm wao wanadai ccm inaongoza kata 13 matokeo wamepata wapi?
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    TBC1 mizengwe kibao lakini ina mwisho wacha waana wa Tanzania wapambane .Changes zinakuja na wao watajuta .
     
  5. k

    kiche JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uhuru fm!!!?,i have no comment.
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mie sasa nasubiri matokeo rasmi maana kila ukiangalia source mbalimbali unakutana ha habari mchanganyiko
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    TBC siiamini kabisa hasa yanapokuja maswala mazito kama haya! achana nao,tuangalie tu namna gani tutanusuru kodi zetu wanazolamba kujiendesha
     
  8. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Habari mchanganyiko zipi mkuu! yaani hata uhuru fm unaona ni chanzo cha habari?
     
  9. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wameona upepo mbaya kwa ccm ndo maana wameamua kua kimya. Wafuate mfano wa star tv walioendelea kurusha matangazo wakati bosi wao diallo akigaragazwa kule ilemela.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    yaani wapo buz na kuonyesha miziki ya taarab utadhani hakuna jambo kubwa la kitaifa linaloendelea mwisho wa siku wanakuja kupewa tuzo ya coverage za uchaguzi wa Igunga,aaaha haaaa haaaa
     
  11. m

    malimamalima Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC walikatisha matangazo ya igunga tangu asubuhi na wakaendelea na taarab na mambo mengi. Hii TV kweli ni aibu kubwa sana tangu aondoke Tido Mhando< Mkurugenzi mpya Daniel Mshana amekuwa ni muoga kupita kiasi wakati yeye mwenyewe yuko Igunga!!!
     
Loading...