Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 wameshindwa tatizo hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Jan 13, 2011.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,968
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    kipindi kirefu sasa kumekuwa na tatizo la picha kutoendane na sauti(kimoja kinachelewa) inaelekea wameshindwa kutatua tatizo hili au? je wadau mnaotumia decoder yao mnapata tatizo hilo au ni wale tu tunaotumia antena za kawaida?
     
Loading...