Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 wamefulia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Jun 1, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda mi sijui maana halisi ya habari, lakini kitendo cha tbc kuweka mambo ya kale pindi nyerere alipofanya ziara zake sidhani kama ni sahihi kwenye taarifa ya habari. Mi nadhani wangetenga muda maalum na kuweka hayo mambo yao. Eti miaka 50 ya uhuru bado nchi gizani, viwanda vinasimama uzalishaji kisa umeme. Baada ya kuonyesha walokosa ajira kwa sakata la umeme wanatupoza na enzi hizo wakati wengine hata hatukuwepo....mla kala leo bana mla jana kala nn? Wamenikera sana.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sijui ndiyo mambo ya management mpya hiyo yaani ni upuuzi mtupu wana kirap chao cha kijinga jinga, vipindi vingine vya kijinga full kucopy toka EAT Tv n.k Nadhani TBC1 wasipojirekebisha hali itakuwa mbaya zaidi.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Wameishiwa...
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Aisee nimeona quality ya picha zao za video, very poor! Sijui hizo resolution ya camera zao ni pixels ngapi, hata camera yangu ingechukua video nzuri zaidi! hapa nazungumzia matukio ya leo, si picha za enzi za kale.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TBC wamefulia kama Magmba walivyofulia, naona hata wadhamini watawakimbia mambo yakiwa hivyo
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,081
    Likes Received: 6,753
    Trophy Points: 280
    Nawashaur wafanyakaz pale wasake kazi!!nahisi wanakufa even skillfull jamaniii,vipind no mpangilio dk 2 tangazo dk2 imenyamaza kimya,waweza ona matangazo yasiyoeleweka dk 20 nzma mmmmm::::::
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tbc = TuBerCulosis
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi hili suala la sherehe za uhuru kuanzia 1june hadi 9 December,na kila wizara kupewa tar ya kuadhimisha hii siku,mbona serikali haituonei huruma watz,watu maisha magumu,alafu tufanye sherehe kwa miezi sita mfululizo,kwa lipi hasa la kujivunia hiyo miaka 50..tunajivua umaskini na matumizi mabaya ya rasilimali,ndio wanachofanya tbc wameagizwa na wakubwa wao.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wapeni nafac wakajibu maswali kwny kamati ya bunge ya mashirika ya umma kuhusiana na mkataba feki wa startimes.
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,804
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Hayo ndiyo mafanikio ya miaka 50 ya uhuru!
     
Loading...