Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc1 wakata matangazo bungeni, wanarusha mazishi ya kanumba live

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa kusoma, Apr 10, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,638
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Wamejiunga na clouds tv live kutoka leaders wanarusha matangazo ya kumuaga Kanumba.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Our Nation is going to HELL
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sina tatizo na Clouds TV kuonyesha live mazishi ya Kanumba, lakini hili la TBC 1 nayo kurusha live mazishi hayo linanishangaza sana. Hivi kwa TBC1 Tv ya Taifa, suala hilo ni muhimu kiasi hicho? Mbona coverage ya matokeo ya chaguzi ndogo huwa haifuatiliwi kiasi hicho?
     
  4. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hayo ndio mambo ya kuishi in the past! Ni kweli kwa kanumba alikuwa na umuhimu wake kwetu na tunamuheshimu. ILa its ridiculous kuacha kuangalia mustakabali wa taifa letu zima for the sake of one man, who is dead
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    our Nation is going to HELL

     
  6. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    meli ya zanzibar ilivyozama wao walikuwa wanarusha taarabu
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo ndoyo utaona tofauti ya Tanzania Chini ya CCM na nchi zingine.
     
  8. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Umeooonaa eeehh
     
  9. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Khaaaaaaaaa!!!!!najivua u tz.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pia wagojwa walipokuwa wanakufa muhimbili wenyewe wako busy na taarabu
    Sijui hii nchi inaenda wapi
     
  11. Catch-22

    Catch-22 Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi ya majnun
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    The ever smilling guy was there too......I wonder if there is any true grieving in this episode from the so many who attended including HIM


    [​IMG]
     
  13. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....ivi watu wengine mkoje,....
    Kanumba ana deserve hata CNN coverage....
    By the way wewe waumia nin?
     
  14. C

    COSTOMER Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hawarushi walichukua link kutoka clouds tv, ila walichokifanya cha ajabu ni kwamba wamechukua link ya watu halafu inajifanya inataka kuificha logo ya clouds huo ni uselfish TBC1 acheni ubinafsi mnafikiri ndo kuscoop ama?
     
  15. A

    Amelie Senior Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CNN WALIONYESHA KUAGWA KWA M.JACKSON.Wivu utawauwaaaaa.
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama unaenda kanisani na mhubiri wako anakuambia habari za kupata hela,mchumba,kutoa mapepo na magonjwa bila kukuhubiria utubu na uache dhambi angalia mara mbili na achana naye anakupoteza mbaya kwanini usijiombee mwenyewe kwa Mungu wako iweje mtu mwingine akuombee kwa niaba yako tubu dhambi,wapende wenzio kama unavyojipenda,saidia wenye shida na uache kutenda dhambi utaona mwnyw neema zitakavyokushukia achana na hao manabii/mitume na soon ataibuka mmoja wao na kujiita Yesu!

    Edit Reply Report Post
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    huyu mtu alikuwa mwasherati na watoto wadogo,alitakiwa kushtakiwa jamani,huyu lulu ni under 17 huyo kanumba alitakiwa akamatwwe kabisa lakini nashangaa wanamfanya kama shujaa
     
  18. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    there is no hell as you think!
     
  19. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha tu warushe ya Kanumba. Huko mjengoni wanajadili upuuzi tu, mchakato unaendelea, upembuzi yakinifu,
    serikali inalifanyia kazi, wkt hamna lolote wanalofanya.
    Bora tu wawaunganishe watz kushiriki maziko ya Kipenzi chao.
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    nyie hamna akili kabisaaaaaa......pumbavu kabisa.....

    msomeni ibrah tena...
     
Loading...