Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 waandaa mpango wa kuichafua CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Dec 7, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kadri siku zinavyoenda nguvu za Chadema za kupata katiba mpya linapata kasi
    Sasa hivi kuna mpango unasukwa wa kudidimiza hoja za CDM ili wapoteze imani kwa
    watanzania kuwa CDM kudai katiba haina maana.

    TBC1 wanasuka mpango wa kushinikiza hoja za kupikwa zinazoelekezwa kwa zitto kuzifanya za kweli, Muda si mrefu ataona TBC wanamhoji Zitto tena

    TBC1 imetumika sana na MCC na sio kwa masirahi ya TAifa

    Stay Tuned
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Source please! Don't be a great whisper. Be a great thinker.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaaah nimeipenda hii!!!
     
  4. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aah tumechoka hizi habari zenu...
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kings tuambie umezipata wapi hizi habari? Tuthibitishie ili tujue kuwa TBC1 ni mali ya ccm au ya serikali.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umetuacha hewani kiasi kwamba tunashindwa kuchangia kwa kina, umeileta habari hii kama tetesi
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :embarrassed: UWAZI? KIU? JAMBO LEO? MWANARAHISI? au???
     
  8. D

    Derimto JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nadhani kama umeachwa mbali kidogo kwani kampeni za urais za jk. Zilitumia magari na fedha zipi? Ccm.ndiyo serikali na tbc ni ya ccm yaani chama na serikali ni pete na kidole.
    Pole samaki.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Nimekusoma.
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    STOP speculations here, bring out the facts and source.
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilisema na umeona chanzo ni mimi stay tuned

    Jiulize kwanini zito anaojiwa na TBC peke yake??
     
Loading...