Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1: Ukweli wa yaliyojiri Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibra Mo, Jan 15, 2011.

  1. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimeona Tangazo TBC kwamba kutakuwa na kipindi Maalumu saa 2:30usiku kuhusu kilichotokea Arusha.
    Naamini ni habari wanayotaka kutulisha baada yakufanya editing yakutosha ili kuhalalisha Mauaji waliyoyafanya Arusha.Wadau tufuatilie mida hiyo natutoe Tathmini zetu juu ya Uhalisia wake.
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nadhani hawajachakachua maana nimeona kama wameonesha kwa muhtasari kuanzia pale mkutanoni. Anyway tusubiri tutaona.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hawatakuwa na lolote labda chanel ten ndiyo niliona wana matukio mhimu na nimeona hawaweki upendeleo
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hivi TBC ni chombo cha serikali au wananchi?
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    JK wants to pre empt what ITV has aired since yesterday DOWANS Payment Saga and..... a successful and fascinating debate on New constitution today.... for your info today's debate airtime was awarded free by ITV
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kimsingi ni chombo cha wananchi lakini kimekuwa kikitumiwa na CCM zaidi kwamanufaa ya mafisadi, Tido alijaribu kuwa na misimamo lakini waka mmwanga....
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo serikari wamekibinafsisha kweli nchi hii inatawaliwa kimabavu yaaani wameua viwanda na makampuni na vilivyobaki wamevifanya vya kwao na sio wananchi tena hivi hii nchi tunakwenda wapi?
     
  8. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchakachuaji huu umezidi. Hivi vyombo vya habari vilivyokuwepo vitakubali taarifa zao kuchakachuliwa na TV moja? WanaJF, mbona siku ile tuliambiwa walikuwepo TBC1, CHN10,ITV,STARTV, BBC, etc, sasa iweje wachakachue??????? Siamini!! Tusubiri!!
     
  9. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    TBC MNI WAHUNI!!!! siku ile baada ya kutoka Zanzibar kwenye maadhimisho ya mapinduzi yao wakarudisha studio na kuweka mapicha ya shida za wakimbizi craaaaaaaaaaaaaaaaapppppppppp!.
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    another question pls?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Tatizo TBC wamebiased kwa ccm, hata mtu akipiga simu kuchangia hawakuweki hewani, wanakurekodi kwanza, wakiona umetoa mchango wa kuifagilia ccm wanarusha hewani, ama ukiiponda ccm na kuifagilia chadema ujue msg yako itakuwa imetupwa kwenye recycle bin.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wewe unakanganya mambo.
    Unaongelea siku ya kuaga miili ya wapambanaji, wakati mleta mada anaongelea ZAIDI kuanzia siku ya mauaji/maandamano!

    Video ya siku ya maombolezo haiwezi kuchakachuliwa kwa namna yoyote, lakini ya siku ya MAUAJI inaweza kufanyiwa maarifa ili kuiosha serikali ya CCM iliyofanya mauaji kupitia jeshi la polisi!!
     
  13. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    I advice you wait and see first before concluding on ground of your expectations
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli. Ngoja tusubiri.
     
  15. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    we kijana mbona muongo hivyo?
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Angalia sasa matukio yaliojiri arusha
     
  17. M

    Mpwa Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ngereja kesha chakachua meme ariifuu!!;vipi wamechakachua hiyo Riji ripoti Lao ?!
     
  18. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Police kuua?
     
  19. escober

    escober JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawa ni wachakachuaji mbona ile scene anayopigwa mke wa slaa haijaonyeshwa na pia ile scene ya kupasuliwa vyoo iliyofanywa na polisi haijaonyeshwa--these are true liers
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wapenzi wa JF jeshi la Polisi limetoa kipindi maalumu ya tukio la vurugu zilitokea Arusha. Imekuwa ni makala maalumu lakini ambayo lengo lako ni kujulisha ulimwengu hali halisi iliyojitokeza. Naona kipindi ndiyo kimekwisha hivyo nawakilisha kwa ajili ya kujadili kipindi hicho kwa waliokioona.

    Source TBC1 Kipindi maalumu mara baada ya taarifa ya habari.
     
Loading...