Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc1 uchakachuaji wa shughuri ya chadema kumtunuku sabodo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shapecha, Dec 10, 2010.

  1. S

    Shapecha Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Leo TBC ilipokua inatangaza shughuri ya CDM kumtunuku Sabodo ilianza kuongele mapasuko wa uongozi ndani ya CDM badala habari ya kutunukiwa sabodo which means kama ingekua ni gazeti heading yake ingeandikwa hivi MTEI AKANA MPASUKO WA UONGOZI CHADEMA.

    TV nyingine zote zilitangaza shughuri mahususi lakini TBC walitumwa pale kwenda kuulizia mpasuko wa kisiasa na kuifanya ndiyo habari ila siyo kutunukiwa sabodo. kweli hii TV ipo chini ya CCM.

    Ni mtazamo tu
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hv huwa unaangalia tbc nishastop cku nyng kuangalia tbc'wako kifisadi
     
  3. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu mna muda wa kuchezea kutazama ktbc.
     
  4. D

    DENYO JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tbc ilishapoteza dira bora hata gazeti la uhuru. Crap tv tido rudi uk unapoteza sifa
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tanzania broadcasting ccm (tbc)
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 942
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Watu mna mda wa kuangalia tbc! I luv that good one.!
     
  7. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,117
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Ninatofautiana na nyie. Nimeangalia itv na tbc1 taarifa zao. Tbc wako deep zaid ya itv ktk taarifa. Japo walianza na mpasuko, waliongelea mengi zaidi ya itv
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani!! Kwa nini wanasiasa wameanza kutia mchanga kazi nzuri na heshma wa KITAALUM ambayo Tido Mhando alichukua muda mwingi kuujenga pale???? Masikini TBC1!!!
     
  9. SUCRE MARIACH

    SUCRE MARIACH Senior Member

    #9
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni aibu sana kwa chombo cha umma kuegemea wazi wazi kwa chama tawala ili mradi baada ya muda ulaji kwa hawa watangazaji na wahariri feki kupata nafasi za uongozi serikalini.....Shame on TBC
     
Loading...