Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 ni wachafu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TzPride, Oct 1, 2010.

  1. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Jana jioni niliangalia taarifa ya habari ya TBC1 nakuona jinsi hii TV ya uma ilivyo chafu! Walitoa habari ya ukosefu wa maji katika mjini wa Karatu. Ni aibu sana TV ya uma inayoongozwa na mtu aliyepata "exposure" ya jinsi vyombo vya uma vya wenzetu vinavyoendeshwa, yeye anafanya kinyume!
    Hii habari ilikuwa ni kumchafua Dr. Slaa na Chadema kwa ujumla. Hivi jamani ukosefu wa maji katika nchi hii ni habari kweli? haya ni maisha ya kila siku. Dar ni sehemu ngapi maji yanatoka muda wote, watu wasichote kwa madumu kutoka mbali? Kwa nini iwe habari kwa Karatu?
    Ushauri wangu mafisadi wa nchi hii, mwisho wenu hauko mbali. Tumieni tu ulafi wa akina Tido Mhando na wengineo kwa maslahi yenu, lakini mjue wazalendo inatuuma na ipo siku tutaikomboa nchi yetu. Wakuu wa vyombo vya uma na wote wale wenye dhamana kama hizo, muogopeni Mungu----watanzania wamedhulumiwa sana kwa kitendo cha ninyi kuabudu mafisadi na kutumia dhamana hizo kwa maslahi yenu binafsi.

    Nalaani kitendo hicho kiovu cha TBC1, kodi zetu mnatumia kwa manufaa ya mafisadi!
     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naungana na wewe TZPride
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa taarifa yao hiyo sio aibu kwa Slaa ni aibu kwa Kikwete, yeye hajawahi kumiliki Dola amepambana sana bungeni pesa zilizoporwa na wachache zirudishwe na zitumike katika kuleta maendeleo ya jamii ikiwemo maji Karatu , hajawahi kulala hata siku moja bungeni tuseme hakuwakilisha vyema, kwa taarifa yao Slaa ni kama Mbunge wa Tanzania wote na sio mbunge wa Karatu pekee.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mungu aipushie mbali yatakayo ikumba Tz kutokana na hizi nguvu za mafisadi, maana ipo siku watanzania tutasema inaf iz inaf
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari haina impact wala tusihofu .Watanzania wa leo ni wa elewa sana wanajua pumba na chuya.CCM wako kimakosa ikulu hawa sifa za kukaa na kuongoza nchi hata ukiangalia tu mikakati yao ya kusaka ushindi ni ya kitoto zaidi.Kwa mfano hii habari.
     
  6. C

    Chap Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lu-ma-ga uko sahihi kabisaaa
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Achana nao Wanafiki
     
  8. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    najaribu kufikiria siku tutakapomng'oa Kikwete, ni watu wangapi wataango'ka nae! baiolojia ya mimea inataja mimiea inayoitwa 'parasite' mimea ambayo uhai wake hutegemea mti mkubwa. Mti huo ukikatwa viparasite vyote vinakufa. Akina todo wasubiri anguko.
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Wangefanya tathimini hiyo hapa hapa Dar wangepata mengi zaidi ya huko Karatu. Shida ya maji ipo Tanzania nzima ila kwa uelewa finyu wa kummaliza mtu wanafanya wasioyajua. Muheza kuna shida ya maji pia ningewashauri waende kule wapate habari tuone.
     
  10. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa ni kuwa kabla Slaa hajawa mbunge hata hiyo foleni ya maji haipo kwa sababu maji hayakuwepo. Tatizo la sasa ni kuwa baada ya watumiaji kuongezeka na matumizi binafsi(majumbani) hali kadhalika na baadhi ya maeneo mabomba kupasuka. Yote hayo yanasababisha kutokea hilo linalotokea sasa.

    TBC 1 walichakwenda kufanya ni agizo la mabosi wao kuwa wakachukue picha kwenye maeneo ambayo wanaweza kupata kile wanachotaka kuonesha. Wangeenda maeneo mengine huko huko Karatu wangewakuta watu wengine wanapata huduma bora ya maji, mbona hayo hawataki kuonyesha? Kero ya maji Karatu wameona kuwa ni habari inayostahili kupewa coverage kubwa tena kwa muda mrefu wakifikiri Watanzania watashindwa kuelewa kuwa lengo lao ni kumchafua Dr. Slaa kumbe ndo wanamwongezea umaarufu.

    TBC 1 wanatujosha wanaposhindwa kutofautisha kati ya majukumu yao kwa CCM (kama kweli wanstahili kupewa majukumu na CCM) na majukumu yao kama chombo cha Serikali kwamba wanawajibika wananchi. Wanatekeleza maagizo ya CCM wakijua kuwa wao siyo chombo cha CCM.
     
  11. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono Kulaumu hujuma hii na matumizi mabovu kwa makusudi mali za uma.
     
  12. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Ile taarifa walidhani wanamchafua Slaa lkn kwa upande mwingine naona inampa credit kwani afadhali Karatu wanapata maji japo kwa muda mfupi. Mbona hapa Dar Es Salaam kuna maeneo ambayo wananchi hawajui hata sura ya bomba la maji achilia mbali kupata hayo maji. Dsm watu wananunua maji ambayo hawajui yanakochotwa (dumu la lita 20 sh. 200 - 500) na wkt mwingine watu wanaishi kwa maji ya mabondeni.

    Karatu wako mbele na ktk hilo nawafagilia mno, aibu iko kwa TBC1 na CCM yenyewe inayoimba kila siku kuwa imeweza kuboresha maisha ya Watanzania.
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Iko siku ipi? Saa ya ukombozi ni sasa. Twahitaji kusema tumechoka, na ikiwezekana tutangaze vita kamili na hawa viongozi wa TBC maana hawa ni adui zetu wanamapinduzi kabisa!!!!!!!!!!!! Hili waliona siku ile Jangwani na bado inawezekana hata sasa!!!!
     
  14. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Inanikumbusha habari ya mfalme Nebkadneza kwenye Biblia alipoamuru Shadraki, Meshaki na Adebinego watupwe kwenye tanuru la moto uliyokoleza sana matokeo yake waliowabeba kuwapeleka (TBC) motoni wakateketezwa na ule moto na akina shadraki wakiwa ndani ya moto walipeta hata unywele mmoja haukuungua
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kimara mabomba yaliacha kutoa maji siku nyingi sana, sasa yanatoa supu ya kuku.
    weee ni kuchota tu, kisha unakaa pembeni na kipande chako cha ndimu na pilipili kidogo tu.
     
  16. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanza kuna maeneo kibao maji yanatoka usiku tu kuanzia saa sita hadi saa kumi na moja, ziwa liko karibu! hilo ccm haliwanyimi usingizi isipokuwa wanataka kuonyesha watz hata karatu ni hovyo.

    CCM toka ikulu wanazlendo tujenge nchi. Muone kama hatujaendelea mbele.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Watasema ni coincidence. Hata mi sikuipenda
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    KARATU haina maji kwa sababu ya mipango mibovu ya serikali ya CCM.
    wanasabotage makusudi ili ionekane kwamba wapinzani wameshindwa kuleta maendeleo. Ukiangalia hata yale majimbo ya wapinzani yenye maendeleo ambayo ccm inatamba ni sera zake, mbona hawatolei maelezo majimbo mengi ya ccm ambayo hayana maendeleo?
    SWINE kabisa hawa ccm
     
  19. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    huwa wanaanza vizuri kweli 'habari za jioni mpendwa mtazamaji wa tbc1' then kinachofuata ni kutuharibia jioni yetu.
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mimi natumia king'amuzi chao lakini channel za TBC1 na TBC2 nimeweka ktk PG (parental Guide). hakuna ruhusa kuangalia na sijampa mtu password.
     
Loading...