Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 Ni nani Mshindi wa Shindano la SEREBUKA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by analysti, Jul 13, 2010.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Jamani wote tulishuhudia shindano la Serebuka katika TBC1. Watanzania tulipiga kura zetu lakini mpaka leo haijajulikana ni nani aliibuka mshindi wa mashindano yale. Siku ya mwisho walimaliza kisanii sanii tu na wala mshindi hakutangazwa!!
     
  2. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni watanzania wachache kwa sasa wanaopiga kura kwa kutuma message,hivyo waliona ni biashara isiyo na faida, walitangaza mshindi wa kwanza atapata sh. mil 20 ambazo walitegemea zitokane na matangazo ya biashara na kura za watazamaji , all that turned to be negative. kwa sasa TBC imekaa ki biashara zaidi.
     
  3. T

    Taso JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    si wote tunafatilia vishindano vya kijinga kila kukicha, mara magari ya zain, mara Miss Tandika, mara bongo star, mara vibahati nasibu vya visoda kama bado tuko darasa la III, to hell with that horsecrap, u follow it
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ni wepesi sana kutangaza zawadi za mashindano na bahati nasibu zao lakini hawakuambii meseji unayotumaitakukosti shilingi ngapi! Wizi Mtupu.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nawaonea huruma wale washindani kwa kupotezewa muda zaidi ya mwezi na kuambulia patupu hawa jamaa wangeshitakiwa kwa utapeli.
     
  6. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kutapeliwa siyo lazima upewe cheni ya bandia au kipande cha sabuni,
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Aibu kwa television ya taifa kufanya vitu vya kitapeli namna hiii aibu TIDO anayajua haya
     
  8. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Ni aibu iliyoje!!!, Watanzania wengi walikuwa na imani kubwa na TV yao, Lakini siku hizi imekaa kitapeli zaidi!!.Ni aibu kwa kweli!!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nadhani hili shindano lilikuwa la kitaperi
     
  10. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Hizo pesa zilizopatikana zilikwenda wapi? Mbona waliotuma meseji hawajafahamishwa!!. Huku ni kujidhalilisha TBC1!!!!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine tunataka sisi wenyewe kutapeliwa, kama suala hilo la SEREBUKA unatuma meseji ya nini wakati majaji wa kuamua ushindi wapo.
     
  12. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ulitaka wakuambie kosti usepe??
     
  13. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Hapo ndo ulipolala utapeli wenyewe!!
     
  14. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Imekula kwao hiyo wabongo wameshashtukia hii habari ya short codes.
     
  15. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Hivi hao washiriki hawawezi kwenda mahakamani? Kuwadai TBC1
     
  16. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unakumbuka shindano la nyimbo za injiri wakati wa holiday season mwaka jana? walikuja na mwebmbwe nyingi sana lakini mshindi wa kwanza alipata sijui sh. laki moja au mbili. mshindi wa pili elfu hamsini bahati bukuku. huu ni udhalilishaji wa fsani za watu
     
Loading...