Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 na 'Valentine Day' isiyo na Maana Kwetu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maggid, Feb 14, 2012.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu,

    Nilikaa kuangalia taarifa ya habari kwenye TBC1 leo saa mbili usiku. Kwa mshangao mkubwa, nikasikia cha kwanza mtangazaji Grace Kingalame akituambia Watanzania ni; " Leo ni siku ya Wapendanao". Sentesi hiyo haikupaswa hata kutamkwa mwisho wa taarifa ya habari.
    ...
    Tunawakumbusha TBC1 , kuwa ni wengi tunaosubiri taarifa ya habari kila ifikapo saa mbili usiku. Hivyo basi, taarifa ya habari ni ' serious issue'. Si jambo la kufanyia mzaha mzaha. Valentine Day ni mzaha wa watu wa Kimagharibi. Hiyo ni siku inayotumiwa kufanya biashara. Haina maana na wala haimsaidii kwa lolote Mtanzania wa Nyarugusu au Malampaka. Na wala si utamaduni wetu. Vingine si vya kuiga.

    Maggid Mjengwa,


    Iringa,
    Mjengwa Blog
     
  2. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu; Sisi waafrika tuna kasumba ya kuiga hata yale mambo ambayo hayana faida na tija kwetu.
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Serious issues na habari kuhusu yanayotokea na kuitafuna nchi wanauchuna, ****** wa Valentino ndo wanatuletea, inatusaidia nini?
     
  4. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alianza na kile alichoona appealing to Tanzanian Audience. we angalia tu thread ngapi zimeanzishwa leo zenye kuhusu valentine, as if it is the most important thing to discuss right now!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi kependana asili yake ni huko Magharibi? au kuona aibu kusema unapenda?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    mapanmapandikizi hawa wa chama flan..zero
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mjengwa umenena, si TBC tu, channel zote. Mashetani wameingia katika nyoyo za watu. Hii ilikuwa ni sherehe za kipagani za kwenda uchi (wanga).

    Ni ujinga wetu wa kuiga kila uozo.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yani nilipotinga home na kuikuta hii kipindi niliizima Tv kbs!
    Yani tuna hasara sana uongozi wa idara zote ktk serikali tawala.
     
  9. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    what the hell is valentine's day! it has got nothing to do with my love and affection, valentine's day can not mend a broken heart or make somebody love more, love is thru inner willingness of one's heart and not thru valentine's day madness!
     
  10. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hivi hiyo valentine day kwenye public holidays ipo!! Sasa huyu anaanzaje kutupa salamu za valentine day kwenye public tv. Vitu vya kijingajinga kama hivi vinavyotokea nchi za magharibi mara nyingi vinahusisha mambo ya ibada za kishetani msipende kuigaiga kila jambo.
     
  11. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usiku wa habari ndio wamekikazia
     
Loading...