Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc1 na ridhiwani kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Najijua, May 4, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wadau napata shaka kuelewa kwanini TBC1 hawaku cover habari ya Riz1 kujijitetea, juzi wala jana hawajaonyesha habari hiyo, je wana ajenda gani?station zote na magazeti walicover kwanini wao?
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hawakutaka tuone sura yake akisema uwongo.....yaani uso wa haya :happy::happy::happy:
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si Mkurugenzi mpya pale TBC1 ni Mshana bana au ulichanganya kidogo Ma-Desa ukdhania kwamba kile kichwa kutoka BBC bado yupo ndani ya nyumba???

    Sasa jiweke sawa kwamba TBC-RTD kamwe haiwezi kujiruhusu kuruka vihunzi ambavyo vilikua vikirukwa sana tu na TBC-BBC kwa maana ya kulinda ueledi kwa gharama yoyote hata kama maana yake ni kuondolewa kwenye ajira yenyewe.

    Tangu sasa kwenda mbele pale TBC watu tujiweke utayari wa kupelekwa ki-ujima ujima mpaka habari gani iende hewani hadi waziri wa habari akatoe kwanza kimemo baada ya kushauriwa kwenye vikao RASMI.
     
  4. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Teeh teeh teeh, daima pengo la Tiddo litaonekana TBC na katika tasnia ya habari
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,735
    Likes Received: 4,595
    Trophy Points: 280
    Hakuna mtu makini anaeangalia TBC. pole sana.
     
  6. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mara nyingi wao (TBC) hufanya wanachoelekezwa. Labda alisahau kuwafikishia taarifa tu.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Wametumia kauli ya uongo unasemwa gizani sio kwenye mwanga
     
  8. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Viewers wa TBC tulianza ku-feel pengo la Tido mara alipoondoka. Hata baadhi ya vipindi alivyoviasisi kama Usiku wa Habari havipo tena. Mechi muhimu hatuzioni tena TBC1. Hii ndio Tz.
     
  9. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakubaliana nawe haswaa! Ever since Tido aondoshwe pale professionally wanarudi nyuma in all wise, ikiwa ni pamoja na Programming na quality ya programs na signals. Jamani ni swala la kukosekana leadership yenye weledi.
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    TBC1 ni kichwa kuuma utawaona hata watangazaji hawajiamini kile wanachosome kwenye taarifa wameshakwisha tulihama ITV tukawaaminia kwenye taarifa tuemsharudi sasa bora uangalie ITV taarifa zao angalau
     
  11. M

    Mlabondo Senior Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    What Tido did he did learn it from BBC he is a man with ethics. Nampa pole kwani Tido alijua yuko Britain
     
Loading...