Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 na Moudoudo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ECES, Mar 15, 2012.

  1. ECES

    ECES Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Habari wakuu, kama kuna kipindi kiliwaha kunivutia TBC1 basi ni ile tamthilia ya kichina ambayo ilitafsiriwa kwa kiswahili Moudoudo na Wakwe zake, kwakweli ilinivutia na nilikuwa naifuatilia vzuri sana lakini cha kushangaza hata kabla haijaisha tbc wakaikatiza bila kutoa taarifa yoyote kwa watizamaji kiac kwamba tumebaki hatujui nini kimetokea kwa tamthilia yetu pendwa yani hawa TBC cjui wakoje inaonekana hawatujali kabisa watazamaji wao...ningependa kama kuna mwenye taarifa zaidi atujulishe kimetokea nini walau tupate kutuliza roho zetu....
    nawasilisha...
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mgeni wa hawa TBC1?
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    toka tido mhando ameondoka hawa jamaa wamekuwa wababishaji ni kwere, yaani nimetafuta google hata sijaipata, nlitaka kuidownload.
    ha ha ha ha mkwe wa maudodo ni kwere, maza kipere sana, angekuwa mkwe wangu ningekimbia nyumba
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Maudodo ni mvumilivu sana na ni binti wa kipekee kabisa, uvumilivu wake ni zaidi ya uvumilivu wa kibinadamu!!

     
  5. m

    mdegela Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafikiri hawa wachina hawaja walipa pesa zao hao tbc1 wachovu,unakatisha tu program kwenye luninga tena ya taifa inaonekana world wide embu badilikeni jamani toeni taarifa huo sasa uswahili.....fools hao wameniudh sana kutukatishia uhondo!
     
  6. k

    kaeso JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TBC wana tatizo kubwa sana tena kwenye habari za tamthilia ndio wanatia kichefuchefu kabisa, zilizopo kila siku zinarudiwa na wakati mwingine zinakatishwa kabla hazijafika mwishom kama hiyo ya kichina.
     
  7. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siasa na utendaji haviendani, hawa TBC1 watamkumbuka sana Tido Mhandoooo
     
  8. mtekula

    mtekula Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ovyoo kabisa wametukatisha uhondo wa maudodo na kaka yake mwenye vituko kila kukicha.basi toeni taarifalkn wapo kimya hii ni station ya magamba.
     
  9. l

    lumimwandelile Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    TBC ndivyo walivyo, tunaomba ITV, StarTV n.k zichukue program MOUDOUDO ianze mwanzo. TBC vipindi vyao havieleweki, vinakatishwa ovyoooo, vinarudiwa rudiwa yani sio ya kuangalia kabisa, hv hamuoni aibu, shame on TBC
     
  10. ECES

    ECES Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Mkuu kiaina naweza sema ni mgeni coz hapo kabla haikuwahi tokea nikafuatilia kitu nikakutana na huu utumbo kwa kweli..
     
  11. ECES

    ECES Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    kweli aisee yani kama kuna uwezekano ITV au StarTV wakakichukua kile kipindi wakichukue manake moudoudo alikuwa ananipa raha jamani.. :pray2:
     
  12. ECES

    ECES Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Bila ya kumsahau mume wake ambae alikuwa anasema yeye hamuogopi mkewe ila anamuheshimu ila moudoudo akitokeza tuu mshikaji anakuwa mdogo kishenzi.... aarrrgghhh yani we acha tuu hawa TBC1 ni washenzi sana kutukatishia uhondo halafu bila hata ya taarifa......:A S angry::A S angry::A S angry:
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nadhani huyu ni mgeni na tbc,naona kama tbc hawataki kuwa na burudani zaidi ya vile vipindi vyao vya ngoma za asili
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli TBC sasa hivi ipo katika hali mbaya sana.....Inatia kinyaa, wapo hovyo katika kila Idara.....Taarifa ya HABARI YA HOVYO...kila kitu cha HOVYO....

    Watanzania tutamkumbuka sana TIDO MHANDO.....Sijui ni kigezo gani hasa kimewasukuma kusimamisha Tamthilia hii ya DOUDOU na wakweze ambayo waliizindua kwa mbwembwe kweli.....

    Vipindi vingi vya burudani vilivyoanzishwa enzi za TIDO havipo sasa.....Mfano Orijino Komedi Show, Bongo Dar es Salaam, Burudani ni Nyumbani(cha Mussa na Lisa), Boda 2 Boda na hata matangazo ya Live ya mpira ya Ligi Kuu ya Uingereza......Kwa ujumla TBC kwa sasa inarudi nyuma kwa kasi badala ya kuendelea mbele...

    Huyu CLEMENT MSHANA sijui anafikiria nini hasa...........INASIKITISHA
     
  15. m

    mankind Senior Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bora tu, scul tulikuwa hatupumui kila mtu moudodo moudodo. now hamna usumbufu wa kijinga na chaneli zingine wafute tu upuuzi wa tamthilia.
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Uko kidato cha ngapi mkuu?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mofang...lol
     
  18. ECES

    ECES Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Huyu jamaa alikuwa anajiona mjanja sana bt kuna cku alinyoosha mikono aise wametukatizia uhondo kwakweli...
     
  19. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sikuwahi kudhani hii tamthilia ina wafuatiliaji wengi tena watu wazima "dubbed chinese soap".Ilikuwa kila nikikutana nayo nabadili channel haraka.Dah,kweli tupo tofauti!
     
  20. ECES

    ECES Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Ungejitolea cku moja ukaichek nadhani leo hapa ungekuwa na comment tofauti mkuu....
     
Loading...