Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 na mitambo ya kichina, kauli ya mzee Reginald Mengi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by massai, Oct 1, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati inazinduliwa kwa mbwembwe nyingi nakumbuka waliwaalika wamiliki wa vituo vya habari vya binafsi alihojiwa mzee Reginald Mengi mmiliki wa kituo cha utangazaji cha ITV na Radio One.

    Katika mahojiano hayo kuna sehemu alisema, ni vigumu sana TBC kushindana na vituo vya watu binafsi na leo hii kauli hiyo inaonekana dhahiri kwani kuna wakati unakuta vipindi vya radio vinasikika kwenye tv, yaani mawasiliano ya radi na tv zinakua hewani kwa pamoja. Picha yenyewe ni blue kama simu za kichina touch screen, kupishana kwa sauti kati ya nyimbo inayoimba na muimbaji, yaani hovyo kabisa.

    Madhara ya kuchanganya siasa na vitu vinavyohitaji utaalam, leo hii tv ya taifa ndio station mbovu kuliko zote nchini.

    Kweli MENGI aliona mbali sijui kwani hawakuenda kwake kuchukua ushauri leo haya yote yasingekuwepo, wanachezea kodi za walalahoi.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,608
    Trophy Points: 280
    Tbccm

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,089
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi TBC huwa si angalii kwa sababu tangu Tido Mhando ameondoka TBC kitup hicho kimegeuka kuwa chombo cha propaganda cha CCM
     
  4. N

    NKANOELI JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mm pia nshaidelete kitambo.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ivi TBC bado ipogo tu.
     
  6. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natamani ife kabira kama RTD tuizike makaburi ya Mzimuni
     
  7. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umesahau mkuu, kwani wangepataje 90% yao? (or sorry labda ni waungwana zaidi, 25%)
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yule Mshana mweupe kichwani kaweka pale alinde interest za wakubwa, wacha ife
     
  9. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Isife bali irudi mikononi mwa wananchi, na ifanye kazi ya kuhamasisha maendeleo yao.
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,451
    Trophy Points: 280
    safi :yo:
     
  11. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mtaalam au mropoka hoi? mimi siyo mtaalam kihivyo lakinininatumia king'amuzi cha startime [mbia wa TBC] matatizo ninayoyaona ni kuwa most of the faces zimetoka kwenye radio broadcasting na kwenye tv broadcasting kinachohitajika siyo umahiriri wa kazi tu ila pia muonekano wako kwenye kamera na ndiyo maana inabidi make ups zitumike ili kurekebisha hali hio. ninafaHivi sasa TBC wanavyojitayarisha kuhakikisha come 31 December saa 6 usiku waweze kuwa kwenye digital broadcasting. maoni yangu ni kuwa hakuna station nyingine inayoweza kuwafikia. Ku link radio na TV siyo mbaya hasa kwenye taarifa ya habari na specific vipindi. Tufike wakati tujifunze kisifia japo kidogo.
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    ww utakuwa shabaan kissu au gabriel zakaria
     
  13. k

    kiruavunjo Senior Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umepatia ni kibonde huyo.
     
  14. M

    Mwambonalgw New Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC-Radio hawasiki kabisa vijijini na hata kama ninataka kusikiliza taarifa muhimu basi inakoroma na kukata mawimbi.
    Lakini radio zingine kama vile radio free africa, kbc, radio mozambiki bbc na zingine nyingi zinasikika vizuri tu LAKINI TBC sijajua kabisa tatizo lake.
    Tupo wengi tunaopenda kusikiliza TBC-Radio lakini haisikiki huku kwetu vijijini.
    Mafundi wa TBC radio wazinduke.
     
  15. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    at work
     
  16. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Tatizo la baadhi ya wanajamvi ni-kuassume hasa wakati mawazo yanapogongana na yenu. WHY ???
    I YAM WAT A YAM AND HAS ALWAYS BEEN AND I AM NOT ASHAME TO SPEAK MY MIND AND I NEVER THINK THROUGH MY FINGERS
    CHECK MI UP
     
Loading...