Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 na matangazo ya kampeni 2010.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kichenchele, Sep 15, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nashindwa kuelewa ni kwa nini TBC1 wakiwa wanatangaza habari za kampeni za wagomea , wakiwa wanatangaza kampeni za CCM matangazo yanakuwa clear na yanasikika vizuri, lakini ikishafika zamu ya vyama vya Mageuzi ndo hapo kero zinaanza, mara ooh tunaomba radhi ya kukosekana kwa sauti, picha hafifu na kadharika, nawaomba mtende haki kwa watanzania wote mnakera sana
     
  2. n

    nmaduhu Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pia kama umegundua wanatafuta maeneo yaliyojaa sana ndo wanapiga hapo, sehemu za ccm
    zilizodolola wala hawazioneshi kama kule Dr Bilal alipokosa watu, mimi nashauri watanzania waihame
    hii TV Station, ITV wanajitahidi sana ukilinganisha na wengine wote, tuwe twaangalia taarifa ya
    habari ITV.....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu mmoja makini alinambia watangazaji na wafanyakazi wengi wa TIBISII ni wa mnyama anayeitwa 'usalama wa Taifa'...Au ndo usalama wenyewe huo unatekelezwa, who knows!
     
  4. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana walionyesha Mkutano wa Monika Mbega Iringa Mjini, 60% ya adhira yake ilikuwa watoto.:smile-big: Ambao hawatapiga kura.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ni wapiga kura wa baadae hao!!:becky:
     
  6. M

    Maka Kassimoto Member

    #6
    Sep 15, 2010
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado hujagundua ndugu yangu? Angalia kirefu cha TBC!

    T - Tanzania
    B - Bila
    C - CCM
    "HAIWEZEKANIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII"

    Hiyo ni kauli mbiu ya TBC.
     
  7. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :mad2:Kuna taasisi fulani ya kimataifa imetoa takwimu hivi karibuni kuhusiana na suala hili la uchaguzi-Tanzania nanukuu kipengele kimoja tu:-:-

    "....Gazeti la mwananchi ndilo lililoongoza kwa 97% kwa kuandika habari zisizona upendeleo wowote katika harakati hizi za uchaguzi...."

    Nijuavyo mimi, kutokana na Tanzania kukosa usawa katika Dira za kitendaji hususani katika masuala yayohusu nguvu za kidola, hilo linalohusu TBC1 ni mojawapo ya matokeo mabovu ya matumizi hayo.
     
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi ikifika saa 2 ya usiku wakati wa Taarifa ya habari huwa naangalia kwanza ITV, wakishamaliza habari za Kampeni za Uchaguzi ndo narudi TBC 1. Upuuzi wao nishaugundua zamani sana na nadhani watajikuta wanapoteza watazamaji maana shauku yetu wengi ni kujua kinachoendelea kwenye kampeni na si habari za Iraq na Afaghanistan.
     
  10. M

    Maluo Member

    #10
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    na hata kauli mbiu ya CCM yasema ni "ARI MPYA ZAIDI, NGUVU MPYA ZAIDI na KASI MPYA ZAID" kwa kifupi
    A= ari
    NGU=Nguvu
    KA=Kasi
    ama " ANGUKA KATIKA KASI MPYA ZAIDI ILIYOKUWEPO HAITOSHI SASA WAMEONGEZA TUTANGUKA ZAIDI NA ZAIDI KWANI HATA TAKWIMU ZA UCHUMI 2005 ULIKUWA KWA ASILIMIA 6.7 NA MWAKA JANA 2009 NI ASILIMIA 4.5 HIZI NI DATA ZA UCHUMI WA JUMLA NA WA MTU MMOJA MMOJA NI KABISA KIFO KINAKUJA KWA HIYO NATUMAI KAMA CCM IKISHINDA TUNAKWISHA KABISA KWANI WAMEAMUA TUANGUKE KWA KASI NA NGUVU MPYA ZAIDI"

    HABARI NDIYO HIYO
     
  11. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nilisha delete chanel hiyo tangu walipomaliza world cup, sikutaka presure mtoto wa watu,,,,
     
  12. m

    mjukuu2009 Member

    #12
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilishakataza familia yangu kuangalia TBC ata kama,sitaki kusikia ze comedy wala kitu gani.Ushaona wapi wafanyakazi Tanzania/Africa watu wanaacha kazi sector binafsi wanakimbilia serikalini kwa kasi hivyo kama sio kutaka kunyong'onyesha vyombo binafsi vinavyopiga kelele kuhusu ufisadi.
    TBC wanakumbatia mafisadi.Lakini mwisho wao umefika ngojea november Dk.Slaa ahapishwe.
     
  13. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Du! Ama kweli elimu ya uraia inabidi watu wapate... TBC is a public broadcaster mkuu!!! hope you know what I mean!!!
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    TBC na ZE Comedi yao haifai kitu.

    Nakereka na tabia yao ya kuwaa watumwa wa mafisadi
     
  15. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #15
    Sep 15, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu anaitwa Makwaia wa Kuhenga anadai TBC haina upendeleo wa namna yoyote - watu wengine sijui wanakuwa wamelewa masaa 24 kwa siku !
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du masaa 24 kwa siku..kama Zain ya sh 1 kwa sek
     
  17. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo wafanyakazi wengi wa TBC ni WAKEREKETWA, WAFURUKUTWA, WAPENZI NA WANACHAMA wakubwa wa CCM na TIDO asiposikia maoni ya wazalendo akafuata ya akina MARIN Hassan wanaoegemea upande wa CCM, TBC itakosa mvuto kabisaaaaaaa kwa wananchi.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kama vyama vya upinzani vinakaa pembeni na kutolalamika rasmi, ni haki yao kutendewa hivyo.
     
  19. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #19
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna Siku moja kwa macho yangu nilishuhudia TBC1 wakitangaza habari za mkutano wa CCM Mwaanza lakini picha walizokua wakitumia ni za uzinduzi wao Jangwani. Mikutano ya ccm wengi wao ni makada tu!, ndugu zangu msiogope Dr. SLAA lazima aapishwe october
     
Loading...