Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc1 na mambo yao ya kale

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Sep 12, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wana Jf 10/09/2011 Jamhuri yetu ya Tanzania ili pata msiba mkubwa,lakini wakati msiba huo unatokea hata baada ya masaa 10 kupita bado TBC1 kituo cha Habari cha walipa kodi cha Taifa hakikuweza kuwaonyesha wadau wake nini kimetokea katika Taifa HILI

    Baada ya ajari tu kutokea ni mitandayo ya kijamii ndio iliyokuwa ikitupa habari za ajari hiyo kama vile JF,FACEBOOK na TWEETER na kituo cha ALJAZEELA nacho kiliweza kutupa habari nini kimetokea ktk Taifa letu

    Cha ajabu TBC1 wao walikuwa wakionyesha miziki tu na kuwaacha wadau wake wasio na uwezo wa kupitia mitandao kubaki midomo wazi

    Sasa inakuwaje TBC1 bado inaleta mambo ya kale katika wakati huu wa utandawazi? wanamficha nani habari ambazo tayari watu walisha zipata kupitia mitandao ya kijamii? Je TBC1 hawana wawakilishi zanzibar kule lilikotokea tukio kama ni kupata uhakika basi wangewasiliana na wawakilishi wao lakini wao mhhhhhhh ni TAARABU na Miziki ya Kikongo


    tutafika kweli?
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Was...nge tu hao...
     
Loading...