Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 na kindumbwendumbwe uchaguzi mkuu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by awesome, Oct 11, 2010.

  1. awesome

    awesome Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zamani kiliitwa kipindi cha ''usiku wa habari'' kilichoanzishwa na bwn Muro kabla hajasimamishwa kwa tuhuma za kuomba rushwa kama ilivyoripotiwa na vyombo mblmbl ikiwemo TBC. Sasa kipindi kinajulikana kama ilivyoandikwa hapo juu.

    Lakini sijaelewa muktadha mzima wa kipindi hiki bali kuonyesha au kunadi sera za ccm na kuonyesha kiduchu matukio ya vya pinzani. Huu ni utumiaje mbovu wa rasilimali za umma.
    Kama tbc, chombo cha umma kinatumika kunadi chama tawala na kuacha vyama pinzani nyuma... hii ni ishara tosha ya kudidimiza democrasia nchini.

    Hivi tbc hawana vipindi vya kurusha hewani?, kweli tbc inakera kuitazama, kwanza taarifa ya habari shallow inatangaza habari za dar na ccm tu. Bora ifungwe majengo tufugie bata.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hicho kipindi KIMEFADHILIWA NA CCM
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kimechakachuliwa
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Duu!
     
  5. S

    SUWI JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Hawa jamaa wana udhaifu mwingi badala ya kurekebisha maproblem ya king'amuzi chao kibovu wanashobokea CCM na upupu wake. Huwa wanaboa sana..
     
  6. S

    SUWI JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni hivyo wakiite kindumbwendumbwe CCM!
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ..... NkURUGENZI NAYE KACHAKACHULIWA KITAMBO....
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    walishasema kuwa tv na redio haviwafikii wapiga kura wengi, je kwa nini wao wanabania wapinzania kutumia hizo stesheni?

    kwa nini wao wanalipa mahela mengi kuhonga hizo stesheni ziwapendelee kwenye matangazo?
    ipo namna
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapa Tanzania,mfumo wa vyama vingi hupo kwa nadharia zaidi na si kwa vitendo.Wapinzania hawapewi fursa sana na chama tawala hii inatia kichefuchefu!
     
  10. W

    We know next JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Historia haifutika na itakuja kuwahukumu...nazidi kushangaa kila siku, kulikoni watu wanashindwa kusoma alama za nyakati? Mie nawapa changamoto, wajiangalia miaka 10 ijayo na sio 1st november 2010.
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naunga mkono hoja
     
  12. dazenp

    dazenp Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi tbc hawana vipindi vya kurusha hewani?, kweli tbc inakera kuitazama, kwanza taarifa ya habari shallow inatangaza habari za dar na ccm tu. Bora ifungwe majengo tufugie BATA

    Nahisi ni sawa kabisaaaa ni bora tufugie bata mizinga na kuku wa nyama ili JWTZ wafanyie mazoezi na polisi kuwaogesha na maji ya UPUPU
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nyie andikeni habari zenu na mkiweza pelekeni kwenye redio na Tv zenu, bahati nzuri vijijini kwenyewe hawana umeme! - Makamba
     
  14. N

    Ngoni Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inauma sana mjomba!!!
     
  15. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani liundwe shirika lingine la utangazaji badala ya hili la TBC, DR Slaa baada tu ya kuingia magogoni kituo vituo vyote vya TBC vifungwe, hakuna kutoa kitu pale, kila mtu aende kulima wala hakuna haja ya kuwaruhusu kufanya kazi za utangazaji maana hawajui maadili ya kazi zao.
     
  16. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu inaumiza sana hii kauli we acha tu, ina maana ni makusudi kwanini anasema bahati nzuri?
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tulioipigia kelele kauli hii tulionekana ni anti-CCM. Ikabidi tukae kimya, huenda wakubwa hawa hawakosei...! Au alikuwa anatania?
     
Loading...