Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 na habari ya kusafirishwa kwa Dr. Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by K.Msese, Jun 30, 2012.

  1. K

    K.Msese JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwa mara nyingine tena TBC haijarusha taarifa ya kusafirishwa Dr. Ulimboka, wana harakati waliyozungumza juu ya tukio lile. Ningependa pia kujua mchango wowote uliotolewa na serikali katika kufanikisha safari ya matibabu ya Dr. Uli....! Kama hakuna jitihada yeyote, ni kwanini? Kama hakuna jitihada, je inataka kutuaminisha kuwa Ulimboka amechukuliwa kama adui?

    Kibanga Msese
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade achana na TBC isha oza hiyo hakuna jipya pale.........wanalojitahidi wao ni kuonesha bunge tu
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wanaogopa vivuli vyao!
     
  4. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wakati ITV wanaanza na hiyo habari, immediately nli-tune TBC, huko nikakutana na stori ya mashehe kuwalaumu madaktari kwa kugoma....

    katika sakata hili ile dhana ya kuwa TBC ni propaganda machine ya CCM/Serikali inapata nguvu na kwa kweli inatuuma kutoa kodi zetu kuendesha chombo kisicho na faida kwetu

    ....aaaaaaaaaarrrrrrrrgggggggggggghhhhhhhhh
     
  5. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tbc ilaaniwe na ife,,,,,,,
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    umeona eeeeeee hawa jamaa sijui ni kwanini wanajiita TBC Na kwa nini wasijiite CCMBC
     
  7. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    imenishangaza zaidi iliporusha habari za wazee wakiislamu na wanazuoni wao kuwataka madaktari warejee kazini
    siungi mkono mgomo wa madaktari kama ilivyokuwa kuwa siungi mkono wanaotaka madaktari kumaliza mgomo na kurudi kazini. Kuna watu ama kwa makusudi au kwa uoga wanaacha kuiambia ukweli serikali na kuilazimisha imalize mgomo wa madaktari haraka
     
  8. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    subirini "Mwananchi TV " mpate raha mpaka kumoyo.....

    sent from my I pad
    Near Magogoni
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wabunge wote wanaoamini uwazi, usawa, na haki kwa kila mtanzania kupata habari muhimu basi napendekeza wasiunge mkono bajeti ya Wizara ya Habari, Michezo na Utamaduni hadi pale serikali inatoa kauli ya kuridhisha kuhusu mwendeno wa TBC.

    Wananchi wanayo haki ya kujua nini kinaendelea kuhusu mgomo wa madaktari. Hicho anachosema Spika kwamba kuna kesi mahakami ni kisingizio, maana unaweza kuongelea mgomo bila ya kuguza shauru lililoko mbele ya mahakama.

    Serikali iko nyuma mno, na TBC inazidi kuanika u-zilipendwa wa serikali. Sioni sababu ya kodi yangu kutumika huku sipati habari za muhimu.
     
  10. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Na kile wanachoonesha nasi kuona, Wabunge WANAKANUSHA eti wamenukuliwa vibaya!
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lingekuwa kama siba wa Kanumba wangetoa rambirambi kama 10ml.
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Achana nao kwanza coverage yao haipo nchi nzima, wazembe tu wajinga wakubwa
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    baraza la habari lina kazi gani?
     
  14. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ile slogan yao ya ukweli na uhakika naomba ibadilike iwe
    UWONGO WA UHAKIKA!
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nilishaanza media boycott kwa TBCCM tangu mwaka juzi walipomtimua Tido kwa hila!!!!
     
  16. m

    massai JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati tbc inaanzishwa nakumbuka tajiri REGINALD MENGI aliwaambia ni ngumu tbcccm kuenda sambamba kiushindani na station za binafsi.sasa ukweli umedhihirika,choka mbaya wao ni propaganda za uongo ndio wanazozipenda.wanajificha kwenye kivuli chao
     
  17. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    TIDO MHANDO njoo na mwananchi TV utupe habari za ukweli na uhakika.eti kufa kwa ccm kumesababishwa na TIDO
     
  18. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndivyo ilivyo serikali aijatoa mchango
     
  19. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaani tbc ni janga la taifa na aibu isiyo kifani, kwanza habari zao zimekaa kipumbavu na kivivu hivi kweli siku nzima ndio vitu mnakaa kutuandalia watanzania shame on all the workers of tbc, lazy creatures learn from other tv stations and other countries, stupid.
     
  20. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namimi nimeshangaa mno!Propaganda nikitu hatari mno hasa zakupindisha uhalisia!
     
Loading...