Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc1 na habari nusunusu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edward Teller, Feb 17, 2012.

  1. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Imekuwa tabia ya tbc1 kushindwa kurusha habari zao vizuri
    taarifa za habari za tbc1 imekuwa ni kawaida kuchanganya picha au kuchelewa kurusha picha au kuwa na interruption yoyoye ile pindi wanapokuwa wanarusha taarifa ya habari.
    Sijui tatizo gani linalowakuta ambalo sasa limeshawashinda kudhibiti,
    inaudhi wanazungumza habari hii,lakini picha inayoonyeshwa ni tofauti kabisa,au washindwe kabisa kuirusha.
    Hapo nilipo itv,star tv na nyingine spati,ila kwa mtindo huu,itanilazimu kwa hali na mali nipatye itv na star tv
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hasa ukute habari yenyewe inahusu CHADEMA!
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,025
    Likes Received: 6,703
    Trophy Points: 280
    umeona ee! Mi siangaliag tena hilo li tv
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hamia ZUKU!!!
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwenye habari wanachagua za kuonyesha,hata za chadema wanapick ya kuonyesha na pia inaweza ikaonyeshwa roborobo wakamalizia na "TUNAOMBA RADHI KWA MATATIZO YA KIUFUNDI"

    kuna ile habari ya wanaharaki waliotaka kwenda kwa mkulu wa nchi kwa maandamano-sijaiona tbc,
    nazan wanafanya censorship ya habari zao
     
  6. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Siku zote nasema MLIMANNI TV ELIMU KWANZA. Hawa jamaa hawana longolongo. Yaani sio itv star wala tbc
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Toka aondoke Tido Mhando TBC ndo nayenyewe ikafa,kwa sasa hivi inatia kichefu chefu kuiangalia kwa jinc wanavyochakachua habari.
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hawachakachui sana flora wewe angalia tu.. Magamba habari zao zote ndio zinarushwa kule.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Huku Sumbawanga naweza kupata huduma za hii zuku?
     
  10. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo maelekezo labda ya mwenye kituo.
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Tido alishahama na TBC siku nyingi hiyo ilobaki ni tv msukule.
    nawashangaa mnaoangalia TBC huku mkijua hawana viwango zaidi ya kupendelea magamba.
     
  12. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wenzako tumehamia ITV muda mrefu sasa... Mpangilio wa TBC ni mzuri kuliko stesheni nyingine(juhudi za Tido),ila content ndiyo tatizo...

    Star TV ingekuwa na mtandao mpana,nayo ni nzuri kwani haiko bias.. Shida habari zao,70-80% ni za kanda ya ziwa..
     
Loading...