Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 kuandaa kipindi maalumu na kutoa tamko kali dhidi ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Sep 11, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Taarifa nilizozipata mpaka sasa kutoka kwa mmoja afisa wa TBC1 ktk kitengo cha IT, ni kwamba TBC1 taifa itatoa tamko kali dhidi ya CHADEMA ktk kipindi maalum kitakachoandaliwa ambapo pia kuna taarifa kwamba watatmia fursa hiyo kulaani vitendo viovu vya CHADEMA ktk kuhatarisha amani ya nchi lakini pia watafichua nyaraka za siri za CHADEMA zenye agenda chafu dhidi ya viongozi wachache ambao hawatakiwi ndani ya CHADEMA.

    Pia kuna taarifa kuwa baadhi ya vijana ndani ya uongoiz wa CDM wanaopinga umamuzi wa chama kususia CDM.

    My view:
    tutasikia mengi kuelekea 2015 kwani TBC1 is just like another uprising political party..

    Stay turned.........
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini mnashindwa kutulia na kufanya uchunguzi ili mnapoleta mada hapa iwe imejitosheleza? Sasa mmeleta habari inaelea tu! Be serious!
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Thanks for the info Mkuu Gigi,...this is another puppet(TBC1),at work ..they should remember what you resist persist...
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa hicho chama cha siasa kipya kinachoitwa TBC ni nani?
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wiithout TIDO this TBC is just like a headless chicken
     
  6. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani ana muda na upuuzi wa TBC? iwe TBC1, 2, 3? Tido Mhando alianzisha programmes zenye ukweli wakamtimua, MAGAMBA YATALAINIKA TU.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hebu acha gongo za mchana mchana, humu JF ni mahali ambapo tunatakiwa kutoa habar mapema ili watu wajue sasa sijui ww unataka mpaka hii habari uisom kwenye Mjengwa.blog au kule michuzi.blog ndio uamin.

    Think big.
     
  8. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watakuwa wanajisumbua kuliko kupoteza muda wao kuandaa hicho kipindi ni heri wangeenda kukatika viuno kwenye show ya FM Academia..na huo muda ambao wangerusha hicho kipindi warushe kipindi cha Maisha bora kwa kila Mtanzania sanjari na Ari zaidi,kasi zaidi na nguvu zaidi.
     
  9. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think this is another story, remember this...? THE FALL OF MALI EMPIRE AND THE RISE OF....! These are the days of joy and pain at a time.
    Tamko litaamsha hisia za kuichukia TBC1 rasmi, washauri wao wako wapi? Wanataka kutoa TAMKO kama nani katika siasa?
    Heard of BBC,ABC,CNN or the like doing this! THIS IS MADE IN TANZANIA.
     
  10. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi kwiii,kumbe tbsii ni chama kingine,tendwa gamba ameshakisajili?hata waandae na pilau tumeshasema hatuwaangalii ng'oo!!!nadhani wale wachache wanaoipitia ni ze komedi tu fullstop.
     
  11. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    hata wakiandaa wataangalia wao na wafuasi wao wana CDM tumeshaamua kuangalia TBC1 NO! mpk watakapojirekebisha kwa kuandika habari kwa weledi
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu nadhani atakuwa ni Wasira ndio chairman.
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 280
    Halafu baada ya hapo mkurugenzi wa TBC ataomba msamaha. Si ndo kawaida....
     
  14. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi kwiii,dah hapo kwenye red mkuu umenimaliza mbavu zangu....tbisii ni mash...ga kama magamba.
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eti nini vile, TBC ujima mtupu tena bure kabisa!!

    Walipa kodi wa nchi hii kama kuna mahala watu tumekula hasara na kuingizwa mjini fedha zetu kwa faida na miliki ya CCM peke yake ni pale TBCCM.

    Habari zote mhariri ni Nape na Nchimbi tena kurushwa habari hewani ni kwanza mpaka ki-memo kitoke Lumumba. TBC ifilishishwe walipakodi tugawane fenicha pale.
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sasa nimeelewa kwanini Tido alichinjiwa baharini...
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mtu mwenye akili timamu hawezi kupoteza muda wake kuangalia Station ya TBC.

    Wamepoteza mvuto kabisa



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  18. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wakati wa gadafii nani alijua alimiliki TV na redio lakini sasa vipo wapi
     
  19. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 280
    tbc = radio uhuru
     
  20. mpiganaji jm

    mpiganaji jm Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye kiti wa tbc political party anaitwa nani????????????? cz wanapoanza kuzozana na cdm wana wapatia cdm umaarufu wa bure....... tbc wasome nyakati as hizi sio nyakati za zidumu fikra za mwenye kiti............
     
Loading...