Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 jamani inanitesa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Museven, Oct 15, 2011.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mimi natumia dish kupokea matangazo ya tv (free on air). Tbc1 inashika lakini inakwama mno. Nimebadili LNB mara kadhaa bila mafanikio. Tatizo ni nini?
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    mkuu pole kwa kuumiza kichwa.nakuomba utulie wala usihangaike kuitafuta.tbc hamna chochote cha maana.sanasana itakupandisha hasira na kukuhalibia siku.wewe ni sawa na mtoto anaye lilia wembe
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Upo wapi?leo nimetoka kumfungia mu dish maeneo ya nzega hakuna utata.upo mkoa gani?me nipo tabora.
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    tatizo la kitaifa hilo mkuu. maeneo mengine hupati kabisa hiyo tbc1
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,499
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi nimeamua kuacha kutazama TBC1, huwa natazama KBC1 wakenya wana vipindi vizuri sana tofauti na TBC1, yani hata taarifa ya habari natazama ya KBC1.
     
  6. M

    Museven JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    nipo Kahama hapa.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Itakuwa ni settings za hilo dish lako tu kama LNB ziko fresh. Lakini usihangaike kihivyo hakuna la maana TBC1 zaidi ya upuuzi mtupu.
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ungekuwa nzega ningekusaidia kwa urahisi zaid huwa naenda mara kwa mara kwa shughuli za kufunga madish,na hata jana nilikuwa huko.mtafute fund mjanja atakusaidia.ila kumbuka TBC hawana jipya kabisaaaaa..j..
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tbc hamna kitu. wala usipate presha, hamna unachopoteza mu7
     
  10. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sawa kabisa, we si wale Wakenya wanaojiita wajaluo wa Tz!!!!.
     
  11. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi dish likiwa na kutu kiasi fulani, haiwezi kuwa chanzo cha tatizo?
     
  12. M

    Museven JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    no, linanasa tu.
     
  13. M

    MINAZI Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa nakushauri achana na TBC1,sasa hivi imekuwa sio channel tena ya wanyonge na walipa kodi wazalendo wa Tanzania.Imekuwa ikitoa habari zenye manufaa binafsi hili limetokana na kutokuwepo Msomi na Mkweli wa habari aliyefanya kazi kwa muda mrefu BBC si mwingine ni TIDO MUHANDO.Ni mara mia fungulia siku zote redio wapo,na angalia ITV,na STAR TVangalau utapata habari yenye ukweli na mustakabali wa nchi yako ya baadaye.TBC1 siku hizi inaitwa TV ya Uwongo na sio ya ukweli kama inavyo jinadi yenyewe kwamba ukweli na uhakika,ila wana JF tunasema TBC1 ni UWONGO NA SIO UHAKIKA.
     
  14. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We tizo mi nipo hapa nzega TbC siipat nipe ushaur, na Ch.10 inakatakata sana, kwenu huko vp?
     
Loading...