Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1, ITV, STAR Tv NA CLOUDS FM Ni mali ya CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Jun 22, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,287
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    WanaJF naomba mnisadia katika hili.

    Hivi vyombo vyetu vya habari nashindwa kuvielewa sijui kwa sababu mapato yao madogo(Njaa) au ni kitu gani kinavisumbua. Mara zote nimekuwa nikifatilia nikagundua kuwa wanatumia mfumo wa Njoo karibu tule.

    Wakati mwingine nimekuwa nikilinganisha hivi vyombo vyetu na Magazeti ya Udaku mara yale magazeti kila tangazo yanapokea bila kuangalia Madhara kwa Watanzania Mfano kwenye gazeti la udaku unakuata wameandika Mganga anayetibu/kukupa dawa ya mikosi, mapenzi na kurefusha U*me.

    Sasa hivi vyombo nya habari namekosa imani navyo maana matanzo mengi wanayotoe hasa hasa ya CCM ni ya kupotosha Watanzania. Kama uamini sikiliza matangazo yanayotolewa au vipindi vinavyorushwa kuelekea uchaguzi. Sasa hapa ndo najiuliza kama hivi vyombo ni mali ya CCM au ccm wana shares humo??

    Pia ningeomba waungwana mnijibu haya maswali

    1. Hivi vyombo havina Think Tank au wataaramu wa kuchuja matangazo/ Vipindi vyao?? kuliko kupokea pumba na kuzirusha hivyo hivyo.

    2.Hivi vyombo vya habari vimegeuka kuwa vya siasa au ndo njaa na kujikomba kwa sisimu

    3. Wanaporusha matangazo yao wanaangalia impact kwa Watanzania??

    Nawakilisha
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,791
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ...TBC, Yes! Others are just Plain Bootlickers, in capital letters... !:mmph:
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,237
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    TBC, STAR TV, CLOUDS FM wote dugu moja!...Star tv waliniboa sana pale walipoirudia mara kadha hotuba ile ya JK ya kuponda wafanyakazi!..sikuelewa nia yao, sijui walishikwa mapembe?...Clouds ndo usiseme, ni ccm in a modern 'khijab'
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,287
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hizi Media zetu mkuu king bado zinaganga NJaaa
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 17,019
    Likes Received: 6,243
    Trophy Points: 280
    Clouds ndio aibu kabisa,hasa kwa siku hizi za karibuni.
     
  6. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 969
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    vyombo binafsi vya habari vinahaki ya kufanya chochoe ilimradi havivunji sheria. lakini vyombo vya umma lazima vitoe haki sawa kwa watanzania wote, hasa kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi. Lakini kwa kuwa watanzania wengi ni bongolala basi wamebaki kutoa macho tu.
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,448
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wameshaonyesha wako upande gani. Kwa mtazamo wangu hilo ni sahihi ingawa ITV na vyombo vingine vya Mzee Mengi vinamsapoti JK tu sio CCM!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 36,751
    Likes Received: 2,289
    Trophy Points: 280
    Wametekwa na CCM, hasa hao CLOUDS FM.
     
  9. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mleta mada ameshindwa kujenga hoja kwa mifano halisi zaidi ya porojo
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,372
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Star TV ya bwana Tony Diallo (mwanachama wa CCM na mbuge kwa tiketi ya chama hicho); TBC ya serikali ya CCM; ITV mmiliki wake ni mwanachama wa CCM na alitoa ushahidi huo hivi majuzi kuwa alijiunga pale tawi la Kisutu na kuamua kuamishia uanachama wake kwenye matawi ya Moshi; Clouds FM sina uhakika lakini yule marehemu Kusaga ni kama alikuwa CCM!!
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,287
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe anataka nijenge hoja gani??
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,287
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sasahivi kila chombo ni ssm sijui hizi njaa na ****** zitaisha lini
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,647
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pale clouds kuna vijana wanomba ulaji kwa nguvu kabisa na kwa maslahi binafsi wakiongozwa na KIBONDE...sina uhakika lakini nahisi kama vile simpendi kabisa huyu bana kwa mbwembwe zake....kanunuliwa kwani huwa analazimisha kuwa anasema ukweli wakati sio..............
    tumestuka ...tumewasoma...tumewaweka mahali...kaeni chonjo popote mtapokuwa......tumechoka na lopngolongo......kweli mtaji wa masikini ni nguvu zake hawa akina kibonde wamepata mtaji kwa hiyo ni full lkutumia chance......
    Wananiboa sana
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,647
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sio hivyo ilivyovitaja tu....kuna kituo kinaitwa chanel ten.....wandiriki kutuaminisha watu wote kuwa tunategemea utabiri wa sheihk yahaya ndiyo maana wanatuletea vipindi vya kijinga kabisa vya watu kusimama hadharani kuwawekea uchuro kuwa watakufa................aibu hii
     
  15. minda

    minda JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    chama hicho ulichokitaja kina fedha nyingi na kinafadhiliwa na mabilionea; hivyo
    1. ama hununua vyombo hivyo kwa kuwa kina uwezo wa kifedha
    2. au vyombo tajwa hufanya kazi kwa misingi ya biashara, yaani first money then service
    3. vyombo tajwa huogopa kuhujumiwa na serikali kwa ule mkakati maarufu wa TRA
     
  16. minda

    minda JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135






    umetumia neno maarufu alilotumia mfadhili wako alipompondea mengi....

    fafanua uporojo uliopo.
     
  17. w

    warenchoka New Member

    #17
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua mbinu inayotumika ni kuwanunua watangazi na wahariri ndio maana utaona kipindi kama cha Jahazi ambapo Kibonde yupo kazi yake ni kuipigia debe CCM na kujifanya anajua kila kitu na anachokisema yeye ndio hali halisi. Tazama siku katimu mkuu wa TUCTA alivyoshindwa kufika kutoA
    a ufafanuzi wa wadai aliyotoa rais kwenye hotuba.

    Walichofanya ni kumponda Mgaya na kutuaminisha kuwa Rais is everything hakuna wa kupingana naye kwa mawazo. Wanachofanya clouds ni kufanya kampeni chini ya uratibu wa CCM ndio maana baada ya gazeti la mwananchi kutangaza mawaziri kutakiwa kueleza mafanikio ya wizara zao kwa kipindi cha miaka mitano Gerald alijidai ametoa wazo la kuwaida mawaziri kuelezea mafanikio na changamoto.

    Uchaguzi uliopita mtangazaji mmoja aliwahi kukiri kuwa walikatiwa fedha... kwahiyo yanayofanyika clouds msishangae kabisa ni Tawi la CCM....we still have long way to go ili tuweze kujitambua na kuacha kutumiwa
     
  18. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi hili linanikera sana hasa pale TBC inapokuwa domo la CCM, na pale ninapokumbuka kuwa mkurugenzi wake ni moja ya waandishi aliyepata great exposure na kuvifunza jinsi vyombo vya umma katika nchi za wenzetu zinavyothamini umma, lakini bado kwa njaa yake au sijui analipa fadhila yeye ndio yuko mbele kuratibu propaganda za CCM kupitia TBC bila kujali kuwa wananchi ndio wanoiendesha na sio kila Mtz ni CCM! hawa Clouds tokeas walivyofanikiwa kudhulumu Joseph Mbilinyi haki yake, wakijifanya eti wanapiga kampeni ya kitaifa juu ya malaria na JK kuwa nao pamoja siku ile ya onesho basi ndio wameona ni loop hole ya wao kuwa karibu na muungwana, sasa wanapiga kampeni za wazi kabisa, na mbaya zaidi kwa kuwa hawana hata shule basi radio yenyewe imekuwa kama "kijiwe" flani hivi cha umbeya!
     
  19. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,992
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Minda
    Naunga mkono hoja yako, hivi vyombo naona haswa ni fedha kwa kipindi hiki cha mavuno wenyewe wanasema, wanajua kabisa jamaa wana hela hivyo wanajitahidi kuipata.
    TBC wao ni kazi yao kwa uelewa wao !! na watangazaji wengine ni kujaribu kuona kama watakumbukwa na mafisadi (opportunists)
    Hivi vingine ndo kama unavyosema kuogopa kuhujumiwa.
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,697
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hivyo vyombo ambavyo vipo bold ni vyombo binafsi na vipo kwa ajili ya kuijpatia maslahi popote yatakapo patikana, kwa hiyo si busara kuvilalamikia sana wakati vipo kibiashara.
    Huyu jamaa kumbe ameshafariki!!?
     
Loading...