Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 imepoteza mwelekeo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Planner, Jul 19, 2012.

  1. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wadau,nimekua nikifuatilia utendaji wa shirika letu linalofanya kazi kwa kodi zetu la TBC1 kwa muda mrefu sasa,leo baada ya kutokea tukio la kuzama meli ndipo nimeamini kuwa TBC1 hawana mwelekeo kwani badala ya kutoa updates za tukio hilo wao walikua wakionyesha kipindi cha bango,hili linaendana na kipindi cha nyuma ambapo ilipotolea ajali ya meli kwenye mkondo wa nungwi ambapo kama kawaida yao walikuwa wanaonyesha taarabu badala ya kutoa updates za tukio,haya ni baadhi tu ya madudu yao ukiachilia mbali kutokuonyesha habari zozote zinolenga mirengo ya kuikosoa serikali..inshort iam casting a vote of no confidence to TBC1!
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe ndiyo unaliona hili leo ??

    hatuna chombo cha habari hapo tangu alipo ondoka Mhando
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Yaani sio vyombo vya habari tu Tanzania haina kila kitu, Polisi, Mahakama, Hospital hata Utawala hatuna tunaishi kwa kudra za mwenyezi Mungu.!
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si chombo cha Muungano...Zanzibar ni nchi ina TVZ na vyombo vyake wala sio koloni la Tanganyika na wala haiko chini ya Tanzania bara........Nadhani kina tume ya Katiba na wengineo wataniunga mkono...
     
  5. d

    decruca JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani hawa manunda kweli, mi nilitegemea breaking news watuonyeshe vitu live, lkn kweli matokeo yake ndio wanaonyesha bango, mara taarabu. balaa.
     
  6. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,662
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hilo suala ta TBC1 lipo mahakamani, naomba msiendelee kulijadili
     
  7. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpaka TIDO apewe heshima yake suala la TBC litakuwa kituko kila asubuhi. Tz nchi ya ajabu sana ukifanya kazi yako kwa weledi unafutwa kazi, ukibabaisha kazi kama huyu jamaa unaonekana wa maaana sana, Je weledi ni wa nini katika fani???
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Lolote lile liwalo na haturipoti ng'oo..mshana kula bata kerere za chura
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inonekana wewe mtu wa kuangalia vipindi vya katuni tu. TBC1 wanatoa updates kila wakati mhtasari wa taarifa zao, hufuatilii au uko ki-majungu zaidi, haisaidii hiyo.
     
  10. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Marin Hassan Marin hawaonei hata huruma ndugu zake Wazanzibari!

    Ama kweli ndiyo maana Yuda Isikarioti alimsaliti Yessu kwa vipande vitatu vya pesa.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siyo TBC1 wanaoingia majini kuokoa , so hawawezi kukupa kitu Live. Updates zinategemea kasi ya uokoaji ikiambatana na taarifa za pamoja , tusiwe wachovu wa kujua mambo yanavyokwenda kiasi hicho, mwisho wake wewe unayelalama utaonekana nunda zaidi. Masuala ya uokoaji ni ya kitaalama zaidi na update za taarifa zake zinahitaji umakini sana ili kuepuka kutoa taarifa za ki-kubenea kubenea (za kusikia mitaani na kishabiki)
     
  12. Kinyamagala

    Kinyamagala Senior Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ala kumbe wewe bado unaangaliaga tbc,pole kwani inabidi akili yako iende likizo kwanza ndo uvumilie kuwachabo
     
  13. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaha mimi nadhani hata kama suala la TBC1 lingekuwa halipo mahakamani halitakiwi kujadiliwa, hii ni kutokana na kwamba TBC1 inajifia tena itafia mkononi mwa Mshana kwa sababu hastuki kuwa waliompa kazi ndo hao hao watakaomtoa so ni bora angefanya mambo mazuri ya kukumbukwa badala ya kuendelea kutoa taarifa zilizopitwa na wakati na pia muda mwingine taarifa za uongo kwa umma wa waTanzania
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wenye laana humu subiri watakuja kupinga sasa ivi........
     
  15. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    So kila mtu anakufa na lake
     
  16. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mshana anazubaa sana, TBC ianaboa sana cku hiz..! Wako nyuma kwa kila ki2.
     
  17. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni upepo tu utapita....
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakati jana tbc mida ya jioni wakiwa wanahunya hunya na mpaka usiku wakiendelea kuhunya hunya usku wenzako tulikuwa tunapata taarifa mbichi na safi toka tvz.kama uliangalia utakubaliana namimi lakini kwa tbc kilichooza kimeoza kaka huwezi kukipendezesha.hata hivyo tz kila kitu hakiko sawa.
     
  19. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si ndo maana raisi siyo mungu kufanya mvua inyeshE
     
  20. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Emancipate your self from mental slavery!
     
Loading...