Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1, huu si uungwana!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Sep 23, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leo(23/09/2010) katika taarifa ya habari ya saa 2 kamili wamezidi kuonesha kupendelea upande mmoja kwa kuonesha taarifa za CCM NA CCMB(CUF) kwa kina

    Reporter we CCM wanareport na sera za chama leo Kikwete kaoneshwa kwa dakika 3;23:01
    pia wanaonesha umati uliokuja kumsikiliza( HII NI NJIA YA KUWARAGHAI WATANZANIA KUWA KIKWETE ANAKUBALIKA)

    CUF wameonesha kwa dakika 2;01;54 pia wameonesha sera zao

    DR Slaa hapa reporter kaonesha bulaa bulaa DR KAONESHWA KIWILIWILI TU NA WACHENZA NGOMA (HII NI NJIA YA MAJASUSI WA TBC KURAGHAI WATANZANIA KUWA SLAA HAKUBALIKI


    Mytake

    Muda wa kulalamika umeisha TBC WATAVUNA WANACHOPANDA
     
  2. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unamaanisha tuanze kuwafanyi watangazi wa TBC kile tulicho wafanyia jangwani?
     
  3. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huu ni mtazamo wako...na ninahuheshimu mtazamo wako but siyo mtazamo wa watanzania.
     
  4. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pale jangwani kwani nilikuwa mwenyewe??????????
    au na ww kibaraka wa tbc na thithiemu nn?
     
  5. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    TBC ni vibaraka wa ccm, nashangaa wanavyoendesha hicho chombo, basi watuambie kuwa ni cha CCM pekee kwani ukiangalia taarifa nyingi ni kikwete, huyo tunamfahamu, hatuna shida nae kumsikiliza tena, anafanya watu tushindwe kufungulia tbc sabu tumemchoka
     
  6. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanakera kupita kiasi, Wasije sema hawakujua siku yakimwagika. Huwa yanaanza hv hv!!!!!!!!!!
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    MAGUGU HAYANA NAFAKA MKUU WANGU.
    Inabidi tufanye midahalo na hata namna yoyote ya kufikisha ujumbe kwa umma how unfair hawa watu are.
    Ikibidi tucampaign kuwa vyombo vya habari vya serikali ni MAKUWADI wa UFISADI. Ni wafaidika na huo UJAMBAZI
     
  8. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    [
    Mkuu unapokuwa una nongwa kama za mjamzito ujuwe wa kumnunia (mumeo aliyekutia hiyo mimba) usimnunie kila mtu, CUF SIYO CCM B, wala hakuna chama kama hicho.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ...basi kitakuwa CCM c,
    KUna mpango mahususi umepangwa ukapangika lakini wakasahau kuwa time was too late
     
  10. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa anayekataa kua sio CCCMB,je hauoni jinsi wanavyokula pamoja huko zanzibar?Serikali mseto?
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu tunajua kuwa CUF ni CCMB, we suburi utaona
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TBC wakiwa wanaonesha mikutano ya DR Slaa wataonesha WATOTO WALIOKAA MBELE NA KIWILIWILI TU

    Hawa ndo watasababisha uvunjifu wa AMANI TANZANIA
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Shame upon tido mhando, shame upon tbc and marine hassan, shame upon kikwete, they are all cursed by the blood of jesus, amen. Their days are numbered.
     
  14. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unakumbuka TBC1 walivyo msafisha Kwenye zile simu zilizo kua zikipigwa live. HATUDANGANYIKIIII:becky:
     
  15. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahah nakucheka kwasababu kilamtu amepewa Uhuru wa kufanya kampaign kwa njia Yeyote ile,, ikiwa kuomba Vyombo vya habari kuwatangaza ilikupata kura,,

    Hii haikatwazwi hata kwa wewe nenda kawashauri wanachama wako (Viongozi wa chama chako kufanya hivyo) lakini simaanishi CCM na CUF wamehonga huu ni Mtazamo wangu kwakuwa hata ukitaka kutangaza kitu unalipia kituo cha TV na wanakutangazia Nendeni mkajaribu hata na hii pia..
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Walitaja "alipokuwa anamnadi mgombea wa Same Magharibi" Bila ya kumtaja jina wala kumwonyesha... Nilisikitika sana jana...
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mkuu yanini kuhangaika na hao jamaa? Tushawasema mpaka basi. Ili usiugue vidonda vya tumbo ni kuwapiga chini na kutoitazama hiyo tv, tafuta nyingine na kama za bongo zote ziko vilevile basi achana na kuangalia taarifa ya habari. Ukifika muda nenda channels za maana km cnn, bbc au hata za watoto km CN 301 dstv. Mbona tunawajua hawa kuwa ni vibaraka wa mafisadi?
     
  18. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe sasa umenena la maana, maana mwenzetu alikuwa anapotea,, sijui tunge madmit wapi, maana nasikia vidonda vya tumbo havina dawa:mad2:
     
  19. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mlimani TV inaonekana wako fair.
    Wapo radio FM vipindi vyao vya habari viko fair pia.
     
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wun mtazamo wa watanzania ni wewe au kama upo utujuvye maana sisi pia ni watanzania tungependa kuujua msimamo huo
     
Loading...