Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 - Huu ni utapeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by analysti, Jul 13, 2010.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Ukifuatilia taarifa ya habari ya saa mbili usiku TBC1, utakutana na tangazo "mpenzi mtizamaji yuma maoni yako kwenda namba fulani hivi, na maoni yako yatarushwa katika live kwenye taarifa hii ya habari". Ndugu wana JF namba hii unayo tuma hayo maoni ni zile namba ambazo unakatwa hela zaidi ya gharama ya meseji ya kawaida!!. Mara nyingi hutumika katika baati nasibu na huduma nyingine ambazo huu utaratibu huwa kama ndo njia ya kukusanya malipo yake. Sasa TBC hupokea hizi meseji kutoka kwa watanzania(poor people) wasioelewa huu utapeli na kisha husomwa meseji tatu nne hivi!!!. Sasa kama TBC wanaendesha bahati nasibu ni bora wawatangazie kabisa watanzania kwamba ukibahatika meseji yako itasomwa na watangaze na hiyo gharama ya meseji!!.
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hehehe unapotuma maoni si unataka ujumbe wako usomwe na usikike kwa watanzania wote? Na pengine na jina lako litangazwe nchi nzima? Hiyo ni huduma tofauti na msg unayomtumia rafiki yako, kwa hiyo lazima ukatwe zaidi.
    Na la pili, katika hali ya kawaida si rahisi kwamba TBC wataweza kusoma maoni yote ya wasikilizaji. Kwa mara moja huwa kuna watanzania wangapi wanaosikiliza TBC? Na unafikiri huwa zinatumwa msg ngapi? Nafikiri siyo rahisi kusoma msg zote kwakweli.
     
  3. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umeanza vizuri sana ila utapeli upo hapo kwenye red mkuu. TBC1 wanajua wazi hawawezi kusoma msg zote sasa ni kwa nini bado wanaahidi kutekeleza hilo????????????????????????? Wizi mtupu
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sio wizi mkuu!!

    Unapotuma hizo premium msg unajua kabisa kuwa hawatazisoma zote lakini unajipa matumaini kwamba labda yangu itasomwa!. Kwani umeshasahau miaka ile tulipokuwa tunatuma kadi za salamu? mbona zilikuwa hazisomwi zote lakini bado wiki ijayo mtu unatuma tena na tena mpaka hapo itakaposomwa then unajisikia vizuri rohoni....:A S tongue:

    Pia unatakiwa kusoma zile terms zinazoambatana na hiyo shughuli kabla hujatuma msg yako. Hii itakusaidia sana kujua gharama halisi.
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Shame on them!
     
  7. M

    MJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Usiwatetee ni ujinga, wizi na utapeli unaoendelea hapo. Wanafidia gharama za hisani wanazotoa kwa CCM kwa kuwaibia Wadanganyika wanyonge, watoe hadharani gharama za kubinafsisha TV ya taifa kwa chama siku mbili tena channel zote mbili na kama wamelipwa!!!!!!! Na wadanganyika nao wamezidi kudanganywa na agenda za kitapeli SMS wao, DECI wao, Upatu wao, nk. nk. nk. Tuwe tunajiuliza kwanza kabla ya kuingizwa mitegoni
     
  8. M

    MJM JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sorry Kwetunikwetu! Nimeteleza nilikuwa na quote Bantugbo (5) hapo juu
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Haya mambo ya msg huwa hayana maana yoyote labda kwa wengine ..ni namna ya kuingiza fedha kwao na kwa kampuni za simu.. kwanza hawasomi msg zote
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
     
  11. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri huwa wanalipia .kama hawalipii kwa tume ya mawasiliano,tra,whatever, basi wafunguliwe kesi.halafu huo utaratibu unaboa hasa ukizingatia ni national broadcasters,watafute njia ya kubuni kipindi kingine cha kutoa maoni sio lazima wakati wa news 2.waige kwa itv.
     
  12. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    User Beware.
    Jamaa walitakiwa watoe taadhari [Disclaimer] kwamba ukituma meseji basi hapo Tshs.500 inatozwa au wafuate kale ka msemo ka wadau wa mawasiliano ya vinganjani kwamba: Vigezo na masharti kuzingatiwa. Makampuni nguli ya habari kama Sky News et al utoa kabisa taadhari kwamba viwango vya kutuma sms zitatoza na anayetoa huduma[service provider] wako.
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    TBC ni chombo cha umma na wewe unaekatwa pesa kwa kutuma msg ni mmiliki, shida iko wapi?
     
  14. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usijitee mkuu teh, teh, teeh! Hiyo ndio huwa wanaita friendly fire huko Afghanistan....
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jul 14, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,658
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Nao wanaotuma meseji wamekubaliana na utapeli huu!
     
  16. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Ni chombo cha umma kinadharia na si kiutendaji!! Hatakama kingekuwa chombo cha umma kiutendaji, mtu unatakiwa uchangie kwa ridhaa yako. Ufahamishwe kuwa kutuma meseji ni shilingi ngapi na pia uambiwe kuwa ile ni bahati nasibu, kwamba ukibahatika meseji yako itasomwa na kama ni vinginevyo ujaribu tena kesho. Sasa wao wanatangaza as if watazisoma meseji zote na they don tel the poor Tanzanians how much that messege costs!!. Hapa ndipo utapeli ulipolala, na wao wanalijua hilo, na wanaendelea kufanya kila siku. Ni nani wakuja kuwatetea watanzania, ambao kutoelewa kwao kunakuwa ni mradi kwa taasisi zao wao wenyewe!!! Mungu tusaidie Tanzania. Wanaazia kwenye chaguzi sasa hadi huku!!!?
     
  17. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    YES waseme gharama ya meseji na kuwa wazi kwamba ni bahati nasibu meseji yaweza somwa au la
     
Loading...