Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1, hata hili linahitaji mjadala? Chonde Chonde Tubadilike

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzalendowetu, Jul 12, 2012.

  1. M

    Mzalendowetu Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wakati wa taarifa ya habari ya TBC1, nimekuwa nikisikia (hata jana saa 2 usiku) mtangazaji akisema '.......Habari yetu Muhimu ya Leo' akiwa anamaanisha miongoni mwa habari zote zilisomwa siku hiyo, kuna moja ambayo ni muhimu. Binafsi huwa najiuliza, habari hiyo ni muhimu kwa watazamaji, watangazaji au TBC1 yenyewe kama kituo?. Naamini kwamba habari zote ni muhimu kulingana na mtu husika, kazi anayofanya na mazingira anayoishi. Kuna watu huwa wanatazama michezo tu, wengine siasa etc. Ndugu zangu wavuvi wao hupenda kufuatilia habari za hali ya hewa pekee.

    Chonde! Chonde!, tubadilike
     
  2. k

    kiagata Senior Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ngoja CDM ikichukua nchi watakuwa hawasemi hivyo.
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TBC1 hawako makini katika taarifa zao, kama habari si muhimu wasiitangaze.
     
  5. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kwa hiyo habari zingine zinakua za kujazia tu
     
  6. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    TBC bado mnakaangaliaga tu hako vitangazaji vyake vinajizeekea tu
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    hivi bado kuna watu wanatazama TBC???
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acha kumaliza muda wako kuwajadili hawa jamaa ni wapuuzi sana hakuna wanachokifanya zaidi ya kula kodi za watanzania kwa kusafiri na wakuu wa nchi, ndo maana wanapeana zamu.Kila siku hakuna taarifa yao ambayo haina neno KUMRDHI ni wezi wa rasilimari za taifa maana vifaa wanavo lakini kila siku hakuna kinachoendelea
     
  9. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    sasa wao wamesema ukweli,katika habari zao wamesema kuna habari nyingine muhimu nyingine zinasindikiza,ulitaka wadanganye? mimi nimependa kwa wao kuwa wakweli
     
  10. M

    Maga JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hapo jua hawana habari, wewe wakimaliza hiyo muhimu zima tv maana hizo zingine hamna kitu
     
Loading...