Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nover, May 20, 2012.

  1. nover

    nover Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani tbc1 inaelekea wap?, kipindi kile Tido Muhando hupo madarakani, vipindi vilikua vizur kwanzia vya burudani habari, michezo kama kuonesha mechi mbalimbali, lakini kwa sasa imepoteza mvuto!
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    hakuna TBC bali TBCCM1
    angalia zingine hiyo wengi tulishaifuta ktk akili kama ipo
    labda tuirudishe kuwa mali ya umma
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tido aliondoka na ubunifu wake, yamebaki ma-poyoyo.
     
Loading...