Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC yasalimu amri kwa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, May 17, 2011.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    leo kwenye taarifa ya habari ya tbc1 kwa mara ya kwanza wameonyesha taarifa ya maandamano na mkutano wa CDM huko Njombe.
    wameamua hivyo baada ya wadau mbalimbali wa habari na maendeleo kuishambulia na haswa wakiongozwa na wazalendo wa JF.
    This shows how powerfull JF is. keep it up.
    wameonyesho kuhusu wabunge wa cdm kutetea umma bungeni na kama serikali haitasikiliza watarudi kwa waajiri wao yaani wananchi ili waamue nn cha kufanya.
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Hata mie nimepigwa butwaa,huu sasa ni mwanzo mpya
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Danganya toto tu. Baada ya hapo tutawaona kina Mbowe kupitia TBC1 wakiwa bungeni mwezi wa sita
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Inawezekana wanabanwa na Wafadhili maana kwa sasa hawana hela na inabidi wapate hela ili walau waishi zaidi huku wakifikiri cha kufanya hapo mbeleni mara Chadema ikiwa juu zaidi.

    Watu wakikosa mishahara miezi miwili na huku wao wananunua Maroli 100 kwa mkupuo, basi patakuwa hapatoshi.

    Sidhani vyombo kama JF vimelazimisha kwa hali yoyote ile maana jamaa ni viziwi kwa watu wao. Ila akikohoa Mgeruma, UK, USA basi wanakuwa hawana la kufanya ila KUACHIA NYUZI hewani...........
     
  5. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,335
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Kama wametubu zambi zao na kuamua kutenda haki nawatakia kazi njema.
    Kama ni kutuzuga amin nawaambia bado kitambo kidogo.
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    TBC1 wale ni CCM sana hakuna swala la kukosa pesa wala nini . Hawana uzalendo na wao wanaamini ni CCM pekee yenyehaki ya kutangazwa TBC1 lakini hayo yana mwisho wake
     
  7. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Au mkutano ulikuwa na watu wachache?
     
  8. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwaamini kabisa tbc1..mpaka waonyeshe mara 5 kwa wiki ndo nitawaamini!!
     
  9. data

    data JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,637
    Likes Received: 1,528
    Trophy Points: 280
    Ivi humu JF .. hakuna watu wa CCM.....au ni Unafiki.. maaanaaa kila mtu anajifanya CDM.... AFFUU WENGINE WAZEE WAO MAKADA WA CCM..

    . Sorry im out of the thread.. Im jus concerned about that
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda leo walikosa habari za sifa kwa magamba ikabidi waseme japo kidogo ukweli!
     
  11. n

    nzom Senior Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana mie naamini wamegundua wanafanya makosa zaidi ya yote baada ya kuona mrithi wa komba mzee mkama ambae yko kanda ya ziwa anaonyeshwa sasa wanahisi wakimwonyesha huyo wakati chama tawala cdm kiko kwenye harakati watazomewa na bora kuangalia katuni na si TBc ila mwisho wa siku watajuta iko siku kwani saa ya ukombozi imefika na hawana pakutokea sasa hata kunguni awe na hasira hawesi kula godro
     
  12. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wameona kuwa watanzania wengi wameichoka TBC,wanajaribu kutafuta watazamaji.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    TBC wamevua gamba nao!
    Wanasoma Upepo, na wanaelewa wazi by the end of 2015 wasipotangaza kwa usawa watakosa kazi huku wanaipenda!
     
  14. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mmmh!! Mfupa hauna ulimi......oh eti mfupa hauna nini?
     
  15. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Nilishawahi kusema kuliko nitizame Tbc1 bora niangalie katuni ktk tv pengine nikapunguza stress,inabidi tbc1 wabadilike sivyo siku wakikumbwa na wimbi la mabadiliko kwao itakuwa ni aibu sababu tbc1 ni chombo cha umma wa Watanzania na sio ya ccm(magamba.com)VIVA CHADEMA BILA KUCHOKA IPO SIKU WATAJUA NI NINI MNAMAANISHA SIKU ZOTE.
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwa hyo Baba akiwa ccm mtoto naye anatakiwa kuwa huko?
     
  17. V

    VUA GAMBA Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poor thinking!!
     
  18. K

    Kaseko Senior Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tv yao ilimekosa mvuto kwa watazamaji, kwasababu chadema ni tumain jipya lililodhamilia kuleta mabadiliko ya kweli kwa watanzania na hata mukama alisema bila kachumali chakula ladha hakuna(apetait)
     
  19. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    magamba mbona yapo mengi?
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja¿¿¿¿¿¿¿¿
     
Loading...