Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Yapewa pongezi kwa kuripoti vema Tukio la Kuzama kwa Meli-SMZ

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zinedine, Sep 16, 2011.

  1. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni Nchi ya ajabu sana, unaweza kufa bila siku zako kwa matukio yasiyofanana na level ya akili ya Binaadamu. Kwa mujibu wa Taarifa ya Habari ya TBC eti imepongezwa na SMZ(Serikali ya Mapinduzi Zanzibar kwa kuripoti bega kwa bega tukio la kuzama kwa meli lililotokea katika eneo la Nungwi. Binafsi nilishangazwa sana na kujiuliza ikiwa kweli SMZ ndio hii au imeibiwa Password yake na TBC then wakatoa pongezi hizo. Wakati wengine tuliopoteza vipenzi vyetu tukiwa katika mgomo baridi na TBC kutokana na wao kurusha taarab na ndombolo wakati watu tukitaka kujua kinachoendelea hata kupata habari kupitia Aljazeera na BBC, eti serikali tunayoiamini ndo inafanya haya-msiba mkubwa huu jamani.
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Magamba @ Work
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwa nini wasiseme wenyewe SMZ?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    never take them serious!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unaipa TBC pongezi ya nini jamani au pongezi za porojo! Kama mtakumbuka wakati ajali imetoka usiku wa kuamkia Jumamosi.
    TBC asubuhi ya Jumamosi saa moja wanasoma taarifa ya habari kwa chini ya TV yanapita maandishi madogo yanasomeka, kuna Meli inahofiwa imezama Unguja taarifa kamili tuwaletea baadae.
    Wakati BBC, CNN, El Jazira, Press TV ya Iran, CCTV ya China, wametangaza hii ajali saa kumi na mbili asubuhi. Halafu TBC wanapewa pongezi
     
  6. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh...kweli sikio la kufa halisikii dawa......Ivi watu bado mnatazama vipi vya TBC?Haina vipindi ni utumbo mtupu period.
     
  7. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu, waliosema hivyo ni wenyewe SMZ, tena cha kufurahisha hata hao TBC wakati wanairipoti habari hiyo walikuwa wanaitoa as if wakijua kwamba wanakejeliwa duh
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nina mashaka na ueledi wa msifiaji. hizo pongezi zimesaidia kupoza machungu ya wafiwa? badala ya kutangaza wamechukua hatua gani kuwaadabisha wahusika wao wanatoa pongezi,nlidhani angetangaza kuwafuta kazi baadhi ya watendaji wakuu serikalini waliohusika kwa uzembe, thats crap. nsije nkaandika mengi nkapigwa ban.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nakumbuka siku ya tukio siku nzima TBC1V walishinda wakipiga miziki ya kidunia ka tukio limetokea ulaya vile,frankly speaking ur manipulated
     
  10. j

    junior05 Senior Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali ya magamba kwa vituko,palikuwa hamna haja ya indirect speech,kama ni kweli SMZ wangedirect wenyewe taarifa hyo
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ajabu, hivi zile taarabu na ndombolo walizokuwa wakituonesha siku nzima zilikuwa ni kwa ajili ya kutufariji!! Natumaini akili za liyetoa pongezi na aliyepewa ziko sawa, ni za kinyambafu
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    TBC hihiii ninayoifahamu au kuna TBC nyingine Zanziba?
     
  13. M

    Mwera JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    tbc hawafai kabisa,siku ya jumamosi yote walikua wanapiga miziki yakila aina utazan taifa lina sherehe kumbe kuna msiba mzito,hata hapo jumapil walipoanza kutoa habari zahiyo meli iliyozama inaonekana walikemewa na viongozi wajuu wa serikali kwakuona tbc inazidi kutia aibu nakuzidisha hasira kwa wafiwa.
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    The greatest fear of the propagandist is not that the mwananchi would not believe his lies but that the mwananchi would not believe the truth.Kweli siku hiyo imefika , jamaa hawaminiki tena kwa jema au la shari.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    hii hii unayoifahamu. Nchi hii maajabu hayaishi..
     
  16. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiihii TBC bana mabingwa wa kupiga taarab na ndombolo siku ya misiba kama ule wa Zanzibar, yani nji hii imejawa na wafu watupu kiasi kwamba tumaini la kujinasua kwenye ujuha tulionao halipo-Kweli SMZ iipongeze TBC kwa ajali hii?
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Hatuwalaumu kwakuwa hatujui vigezo walivyotumia kuwapa pongezi.
    Binafsi sioni sababu ya kuwapa pongezi.
     
  18. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbuzi wa Bwna Heri na shamba ni la Bwana Heri. ndivyo inavyoonesha.

     
  19. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Binafsi nawapa pongezi channel 10 muniru zakaria alijitahidi sana kuwajuza watanzania mara kwa mara kile kilichokuwa kinaendelea juu ya ajali hiyo.Ule wao walioingiza siasa kusifia kisichosifika ,wajue watanzania wengi tuna access ya tv na hatukuona tbc wakifanya yale waliyofanya channel 10 ,hata KBC kenya waliipa uzito ajali hiyo na si TBC.
     
  20. M

    Mwera JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana namtoa hoja alieipa sifa chanelten kwakwel walijitahid na walionesha uzalendo mkubwa ktk kipindi chamsiba mzito,hongera ch.ten hongera munir zakaria,tbc hovyo hovyo hovyo kabisa na sitaki hata kuingaliatena ktk maisha yangu,na sitaki kuamini kuwa eti kuna viongozi wa smz wameipongeza tbc kwa kuripot vizur msiba wa zenj,waipongeze kwalipi au kwakupiga taarab na ndombolo wakati wamsiba wakitaifa??
     
Loading...