Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC yakacha kuonesha uzinduzi wa CCM!!!!?????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bmp, Mar 12, 2012.

  1. b

    bmp Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Inaelekea uzinduzi wa kampeni za Arumeru in aibu maana TBC1 haijaipa coverage yoyote, habari za nymbani zimeisha sasa ni habari za kimataifa!!!
     
  2. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ajabu ya Dunia TBC wamerudia habari za ndani kwa kuchomeka habari ya arumeru wakimuonyesha Mkapa akikanusha madai yaliyotolewa humu jamvini kuwa anamashamba aliyoyapora kwa wananchi huko arumeru taarifa hiyo imechomekwa baada ya kusomwa taarifa za habari za kimataifa TBC kumbe magamba wanasoma jamiiforams watakoma mwaka huu wamezoea kuzurumu wananchi.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nikupe ID ya Mkapa hapa ndani?....Lol...utacheeeeka!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani ya magwanda walileta jana?
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani walichelewa kuipata taarifa ile lakini imesomwa. Kitu nilichoshangaa ni Mkapa kukanusha madai ya ufisadi wa kumiliki ardhi na Sioi kupewa coverage ndoto tena akiwa anaonekana hajiamini kabisa.
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,412
    Trophy Points: 280
    piche zenyewe walizoonyesha sijui wamezitoa wapi kuziangalia macho yanauma nimeangalia mara mbilimbili sijapata jibu.!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    "...Namshukuru sana Mkuu wa MKOA WA ARUMERU"....By Sioi Sumary!
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    wameshasoma alama za nyakati
     
  9. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waandishi wao wa Arusha vilaza Leonard Manga na mwanadada seche kongola walikuwa wanaandaa kipindi cha "BANGO" teh teh
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sikiliza redio WAPO FM ndo ujue kuwa CCM ni noma, pamoja na CHADEMA kuwepo na magari yao kusumbua bado ilikuwa noma.
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    View attachment 49188

    Mkuu watu walikuwepo wa kutosha tu, sema tu sijui kama walisombwa na malori au walikuja wenyewe
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    CDM bana TBC wakionyesha mnasema wanatumika wasipoonyesha wamekacha kulalamika ndiyo jadi yenu.
     
  13. B

    Bwana Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sometimes mashabiki wenzangu wa CHADEMA huwa ni kero. Jaribuni kuwa reasonable. Yaani hata mazuri kwenu mabaya. WHY??????????????????? Mnapotosha sana wakati mwingine. Semeni kile kitu amabcho mnajua ni kweli kimetokea sio kuongea uongo mpaka wenzenu tunasutwa mitaani kwa sababu mara msem hakukuwa na watu na sisi tunaamini hivyo ukija kuangalia news unakuta umati wa watu. SIPENDI MNIPOTOSHE.
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hawatambui wanachokiamini
     
  15. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    well said mkuu, walitupa matumain kuwa ccm hawakuwa na watu kabisa kumbe ni uongo, mara TBC imegoma kutangaza kumbe imetangaza, jaman chadema kwenye ukweli tuseme ukweli kuwa mambo ni magumu ili tutafute njia nyingine.
    Tukumbuke sio kila siku sisi tutakua sawa, tubadilike na tukubali ushindani na pia kukosolewa
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huo ni wivu mfano mwannamke akiona mume wake anaongea na m'ke mwingine lazima alalmike
     
  18. n

    naft Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    itawekewa kipindi maalumu hio. Haiwezekani mkapa asipewe EXCLUSIVE airtime
     
  19. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mtainama kama igunga, kwani kujaa mkutanoni na kuonesha vidole viwili ndo nn? Ushindi ni sanduku la kura,, hv hutambui kuwa wachezaji 11 uwanjani wanaweza kuzima shangwe za umati wa washabiki 67,000 kwa goli moja? Mwenye akili atagundua ninasema nn.
     
Loading...