Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc ya anza ubaguzi arumeru.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mchome ray, Mar 16, 2012.

  1. M

    Mchome ray Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nkifualia sana taarifa za habari za TBC(usiku) na nkagundugua kuwa znapendelea CCM.tr 15 na 16 leo katka taarifa ya habar hawaja onyesha kampen za chadema,hii haingii akilini kwani waandishi wameweka kambi ktka jmbo zma,au ndo wanaogopa kung'olewa kama Tido mhando alvyo kataa kustisha mchakato majimboni?kwan ccm wanatabia y watu kupita na uchaguz nna maana uchaguz ukiisha na wewe kazi kwisha.
     
  2. W

    Wangama guy Senior Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono hoja! tbc1 inaonekana dhahiri kuwa na mlengo wa kiccm. ni chombo ambacho ni biased sana. Tulidhani kwa kuwa ni chombo cha umma, wataendesha kwa maslahi ya wananchi wote, lkn sasa inaonekana ni kama ni tv ya magamba. Mjirekebishe!!
     
  3. M

    Mchome ray Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangama kumbe ume isoma hiyo safi !sana.all in all chadema tunashnda.
     
  4. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na siku waliyoonesha kampeni ya CDM ni pale tu mgombea Nasari alipofanyiwa hujuma kwa kupangiwa mkutano saa 4-6 mchana ktk viwanj a vya shule ya msingi wakati wanafunzi wakiwa wanaendelea na masomo.. kwa busara za CDM na mgombea wake wakaamua kutofanya mkutano wa hadhara... yaani TBCc-magamba wakaona ndo habari ya kuitangaza, na wameisusia mikutano mingine yote... na kuirusha ile ya SIYOI Shoga tu... hawa TBCc-magamba ni wa****e tu, hakuna lolote..
     
  5. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haiwasaidii kitu, penye ukweli patajulikana tu.
     
  6. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninavyojua mimi ni kwamba hii TBC ni moja ya Jumuia ya CCM, tofauti ni kwamba jumuia hii inatumia kodi za watanzania.
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi si ni hapa hapa jf tulisoma jana kuwa chadema wamesitisha kampeni ili kumzika baba yake mkubwa nassari. Sasa tbc wangetunga mkutano? Waunganishe unganishe picha au watoe mazishi live?
     
  8. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muwe mna suggest kabisa, cku cdm tukiingia magogon wafanyakaz waliopo wa tbc tutawafanya nn?
     
  9. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sina shaka,wengi mnakumbuka,ile siku Rais Mwai Kibaki akiapishwa kuwa Rais wa Kenya awamu ya kwanza,wafanyakazi wa KBC,walitimuliwa uwanjani,kuripoti sherehe hiyo,kisa,upendeleo wakati wa kampeni!
     
  10. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa kweli TBC tv, ni wahuni sana ni kama hawajui kuwa hicho cha umma? Wana upendeleo wa kitoto sana.
     
  11. m

    maramojatu Senior Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiwewe, haitakiwi iwe hivyo tbc ni chombo cha umma wa watanzania. tunalipa kodi ili tuweze kukiendesha. sasa kikishaanza kufuata mrengo wa kichama -sijui! it's something very regrettable. nafikiri ifike mahala habari za tbc sisi watanzaania tuzimoderate kwa kulazimisha kupitishwa sheria
     
  12. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania needs reform anything less is disaster.
     
  13. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lakini tusiwalaumu sana, nadhani tuangalie kwanza mfumo wa ajira zao hasa za juu zinapatikana vipi, na je wako huru kiasi gani? Na wako chini ya nani? Juu kabisa yupo waziri ambaye nimagamba na mkuu wa taasisi pia anateuliwa kutokea magogoni hivyo kwa hali hiyo hata ofisi ya pale Lumumba inaweza kutoa mapendekezo tu kuhusu ni namna gani waendeshe shughuli zao hasa wakati huu wa kampeni na ndio hasa yaliyomshinda Tidoo. Waacheni watende wanayotenda ili ajira zao zidumu maana wakijifanya wapigania haki watafutwa kazi na ajira ni ngumu sana kwa sasa. Imani yangu iko kwa wana Arumeru wenyewe ambao ndio watavote kwa utashi na maamuzi yao na ninaamini TBC watamtangaza tu Nassar hata kwa maneno tu bila picha.
     
Loading...