Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC wizara kuhamishwa kwenye nyumba si habari muhimu?.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HGYTXK, Oct 5, 2011.

  1. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ITV wametuonyesha jinsi wizara nyeti ya serikali yetu ikifukuzwa na kutolewa nje ya ofisi walizopanga toka kwa NHC kwa kushindwa kulipa pango la mil 30,cha kushangaza television yetu ya taifa inayoendeshwa kwa kodi zetu haikuona habari hii kuwa ni ya umuhimu kwa taifa.ACHENI KUFICHA UOZO NYIE.
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wizara ipi hiyo? Tujuze mkuu, TBC wameibana
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,055
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Wizara ya Kilimo(Elimu Kwa wakulima) imefukuzwa kwa kudaiwa mil 30 za pango,aibu bil3 wametumia igunga
     
  4. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ile ya pale tazara au
     
  5. u

    utantambua JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha hii ze comedy
     
  6. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni zaidi ya Ze comedy,hii serikali yetu bwana!,TBC nayo ni ZERO kabisa.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Wanazionea sana taasisi za serikali miaka yote ukute hapo hata umeme maji hawalipi kabisa kama wizara zinavyofanya bajeti za hizo vitu wanazipeleka puani!!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Umekariri kuwa habari ikionekana ITV ni lazma pia ionekane TBC!!
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape jae atuambie hizo Bil 3 wamezitowapi kama sio kuiba kodi zetu. Hii nchi mwisho wake tutakuja kutoa macho na kuvunjana mikono kama tusipo Watoa hawa Mafisadi kinguvu. Mungu Ibariki Nchi yangu ya Tanganyika tupo kwenye wakati mgumu sasa.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    daaah wametolewa kwa aibu sana aiseeeehhhh
     
  11. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wale jamaa wanaitwa "UKULIMA WA KISASA" yaani Serikali inayotumia ma Bilioni kwenye kampeni inashindwa kulipia 30 Milioni tu??? Nasikia hao jamaa ndioo wanaotengeneza vijarida, kalenda na vipeperushi vyote vya masuala ya Kilimo lakini hawana fungu la kulipia pango..ni fedheha kubwa sana!!..TBC wasingeonyesha hilo ni aibu ya Taifa, NHC ni ya Taifa na hao WIZARA YA KILIMO ni SERIKALI...TBC ndo haswaaa kwa kulinda aibu ya Serika;li yao wapo mbele. Hpo mfuatilie mtasikia tu mtu lazima atang'olewa ofisini kwa Uzembe wa makusudi hata kama bajeti haikuwepo watamwambia "kwa nini hukuleta taarifa unadaiwa fedha kidogo hizo mpaka tuna hadhirika??" Magamba kwa unafiki si mnawajua??.
     
  12. h

    hubby Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera mchechu....kasi zaid
     
  13. HGYTXK

    HGYTXK Senior Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha uvivu wa kufikiri ww,ni chombo kipi kinapaswa kutoa habari za umma kwa kipaombele kama sio chombo cha umma?,wapo watu kama ww mikoani huko hawatazami station yeyote zaidi ya Tbc watapata wapi habari za serikali yao?.Acha unazi wa kuburuzwa kaka.
     
  14. D

    Danniair JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe sana Mchechu. NHC inaongozwa na vijana ndo maana tunaona maendeleo. Si Wasira alikuwa humu? Je, Mwapachu?
     
  15. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hahahah KILIMO KWANZA matokeo yake ni Igunga kwanza kwa bilion 3 alafu kilimo baadae tutalipa mil 30 ya pango.
     
Loading...