Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC wasitisha matangazo LIVE bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kookolikoo, May 9, 2013.

  1. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2013
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,516
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawako hewani si redio wala luninga. Hakuna sababu yoyote iliyotolewa zaidi ya mtangazaji wa zamu kusema anasikitika hakutakuwa na matangazo toka bungeni hadi tutakapoarifiwa tena.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2013
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,076
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    TBC kwasasa wana mkurugenzi msikivu. Na lazima ajifunza yaliyomtokea Tido Muhando, haiwezekani kabisa Viongozi wanakuambia achana na Midaharo weka Ze commedy wananchi wafurahie wewe unang'ang'ania Midaharo tu.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,149
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 145
    Wanaficha kitu
    Hivi leo ni wizara gani? Watajidai tatizo la mitambo
     
  4. M

    Maubero JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 1,531
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani leo wizara gani inasoma bajeti?
    Au mambo hayaendi vizuri wizara ya afya?
     
  5. mutabilwa

    mutabilwa JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2013
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanamficha waziri mkuu asiumbuke kwa ugaidi make nasikia kambi ya upinzani inatka maneno yote yaliyosemwa na mbunge wa ccm hasa mwigulu kuwa chadema ni chama cha kigaidi yafutwe kwenye harnsad za bunge, inaitajika kauli ya waziri mkuu na spika.
     
  6. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2013
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,356
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Maswali kwa PM ni leo,lakini nafikiri kama ni wizara ya afya,ishu ya ulimboka itatajwa tena,so naona hawana mpya,kifo chao kinakaribia,ni suala la muda tu.
     
  7. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana.serikali ya ccm kwa sasa imeshikwa pabaya sana.wanatekeleza lile ofisi ya bunge ilitamka kuwa inataka kuhariri matangazo ya bunge kabla ya kuletwa kwa wananchi
     
  8. V

    Von zelewisky Senior Member

    #8
    May 9, 2013
    Joined: Apr 26, 2013
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wakificha ndo inawasaidia nini? Yan hawa ni ''zile zinazopatikana baada ya kukoboa mahindi/mpunga" plus vu
     
  9. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2013
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 947
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kuna kitu wanaficha, manake waziri mkuu leo angekuwa na wakati mgumu sana bungeni kuhusu yaliyotokea Arusha!!
     
  10. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    namwona Ndugulile kwenye uzi huu, nadhani anaweza kutuambia kwanini bunge halionyeshwi.
     
  11. a

    abousalimu Member

    #11
    May 9, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka maswali ya papo kwa papo leo hii yangelenga sana mlipuko na uchakataji wa matokeo ya kidato cha 4 2012. TBC wamepigwa pini kurusha live. Hii ndo bongo bana.
     
  12. king Chuga

    king Chuga JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 503
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ttzo ni digital ??
     
  13. marksalewi

    marksalewi Member

    #13
    May 9, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inasikitisha sana Watanzania hatuna uhuru na vyombo vyetu vya umma ila vinatumiwa na watu wachache kwa maslai yao. waliopo bungeni watujuze yayoondelea huko
     
  14. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2013
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 450
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana lolote nguvu ya uma ikiamua hakuna kurudi nyuma, badala wawe bize kutekeleza ahadi za Raisi na ilani ya CHAMA chao wao bize kufukuzana na upepo! SI wa uache upite tu Kama walivyoamuriwa na Mukulu!
     
  15. bily

    bily JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 6,413
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    hiki chombo kwa kweli akina nguvu ata kidogo TBC ina matatizo mengi sana kiuchumi kati mashirika ya serikali yalitelekezwa na kupewa watendaji vibaraka ni TBC hali yake ni mbaya sana kile kipindi cha kusoma taarifa ya habari kwa kutumia kibatari pale RTD (TBC TAIFA) NYERERE ROAD. inarudi akika.


    "NI BORA KUPIGANA NA MTU ANAESIKIA KULIKO KUPIGANA NA KIZIWI KWANI ATA KAMA AMEKUZIDI NGUVU HAWEZI KUKUACHA HADI DAMU IKUTOKE"
     
  16. A

    Atongwele JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2013
    Joined: Feb 22, 2013
    Messages: 2,472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kupotosha mkuu. Kwani hata kama TBC wasipokuwa hewani itazuia wabunge kumuuliza maswali waziri mkuu? Kama hiyo ndiyo sababu, mbona muda wa maswali ya papo kwa papo kwa waziri mkuu umeisha na bado hakuna matangazo?
     
  17. A

    Atongwele JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2013
    Joined: Feb 22, 2013
    Messages: 2,472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu, mbona mnaongelea kitu ambacho hamna uhakika nacho? Ni bora tukafanya subira ili tupate ukweli juu ya nini kimetokea. Kwani ni haki ya wananchi kupata matangazo ya bunge. Wabunge tumewachagua kwa kura zetu na hivyo ni vyema tukatumia muda huu wa bunge kupima uwezo wao ili tuamua kama 2015 tuwe nao tena au tuchague wengine wanaotuwakilisha vizuri
     
  18. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2013
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,853
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kuna kipindi watajikuta wanashindwa kutangaza chochote kwa kuhisi sasa kila kitu kiko against CCM. Manake mambo yanazidi kuongezeka kila siku. Bora waanze kuachane na matangazo yote tu kuanzia sasa, wapige taarabu manake mitaa ya pwani ina washabiki wengi.
     
  19. A

    Atongwele JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2013
    Joined: Feb 22, 2013
    Messages: 2,472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bila shaka umetumwa kuandika hayo. Si kila kitu kuingiza siasa mkuu. Tunatakiwa kutafakari kwa pamoja na kuwa na msimamo wa pamoja. Kwani naamini hata wafuasi wa ccm pia hawafurahii hali hiyo
     
  20. A

    Atongwele JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2013
    Joined: Feb 22, 2013
    Messages: 2,472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu, usije kuingia jehanamu kwa kusema uongo na kuwazulia watu uongo.