Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC WANAPO POTOSHA UKWELI KUHUSU MGOMO WA MADAKTARI Hivi Huu ni Uhuru wa vyombo vya habari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simon james, Jun 23, 2012.

  1. s

    simon james JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakata Taarifa ya Chanel ten leo sa 1 na Ile ya ITV Sa 2 usiku zikiripoti uwepo wa mgomo wa madaktari, katika hospitali ya Mhimbili, Bugando etc. TBC Wametoa pongezi kwa madaktari kuitikia tamko la serikali kuwataka kuachana na mgomo na kutii kwa kuendelea na kazi leo. Hivi kweli upotoshaji huu si kuvicha kidonda kibichi hivi kikioza nani wa kulaumiwa. I hate TBC 1. Taarifa za uhakika ni kuwa mgomo umeanza rasmi leo
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    TBC1 ni chanel ya kibabaishaji na propaganda.
     
  3. s

    simon james JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tbc1 + ccm = tbccm
     
  4. s

    simon james JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasikitikia wananch watakao peleka wagonjwa wao kesho mhimbili kwa kufuata taarifa ya uongo waliyotoa Tbc1. Ipo cku Tbc 1 mtashtakiwa
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tusubiri tuone
     
  6. c

    ck1 Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni kuangalia hilo chaneli la magamba mimi mwenzenu nimeacha zamani
     
  7. s

    simon james JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeangalia star tv Dk Ulimboka amesema mgomo uko palepale kwasababu hakuna sehemu yoyote madaktari walipo sain makubaliano na serikali
     
  8. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nammiss kweli tido mhando! Siku hizi tbc sio ya ukweli na si ya uhakika.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kawaida hii TV ni ya propaganda tupu, waache waendelee kupotosha wakati wagonjwa wanapata shida!!!!!!!
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanapotosha kwa maslahi ya DHAIFU na genge lake
     
  11. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Star tv pia naona wanasema eti mgomo umesitishwa, wakati najua mgomo upo hapa moi total tools down
     
  12. a

    adolay JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Waachen wafu wazike wafu wao. (Tbc = ccm = wafu)

    Tbc=ccm=Dhaifu=waloishiwa maarifa.
     
  13. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwamba mgomo haupo hizo ni propaganda za liserikali la ccm. MNH leo madaktari wote isipokuwa wa emergency tools down.elective operation zote hazijafanyika.
     
  14. s

    simon james JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wanamdanganya Nani. Ama kweli na tamka kuwa Mnyika alikuwa sahihi 100% kusema J.K NI DHAIFU
     
  15. s

    simon james JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    President aliyevunja historia ya udhaifu
     
  16. e

    ellyjr8 Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    last two episodes ilikuwa hivi hivi, lakini mwishoni Eligaeshi alikubali..
    1.serikali irudi nyuma na kusikiliza maombi ya madaktari, kama ni serikali makini ikikubali kusifiwa pia ikubali kukosolewa..kwani wanadhani wakiendelea kupotosha habari itawasaidia nini?! na at the end of the day watanzania na Ujuha wetu tunakufa..
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu huyu jamaa hataki tena kujitokeza hadharani!!
     
  18. e

    ellyjr8 Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha..waache, itadhihirika zaidi OPD j'3..hapa hakuna kuri nyuma..kwani kurudi vituoni na kutokuwepo mambo ni yale yale, watu wanakufa....Solidarity forever.
     
  19. s

    sahini Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa bwana sasa huwa najiuliza wanamdanganya nani.Mara ya kwanza ilikuwa ni haya haya wakaumbuka.Na huyu mkuu wa mkoa wa DSM sijui ni nani kama eligaesha.Last tym alienda kwa sherehe za wanawake kuongelea ati hakuna mgomo na ameweka polisi kuwalinda madaktari wanaofanya kazi wasibigidhiwe,kesho yake akaenda temeke na kutaka kuongea na madaktari wakamwambia wewe ni nani alipojibu akajibiwa kuuumbe sisi twamtaka boss wako mkuu. Eligaesha naona kajifunza this tym.
     
  20. B

    BigMan JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mimi nashauri tuwe makini wengi wetu tunaegemea katika ushabiki wa kitu kizuri lazima kikosowe serikali lakini siku zote katika chombo cha habari angalieni source,hapo tbc hawezi kutangaza mgomo hakuna lazima kuwe na chanzo cha taarifa yao jamani
     
Loading...