Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC wana potosha ukweli wana rusha matangazo ya uvunjiifu wa amani wa CHADEMA na nchi kutotawalika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Sep 5, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Angalia tbc wanarusha kampeni za mwaka 2010 za Arusha na kauli za kuwa waliapa kuwa nchi haitatswalika na vurugu wakati wa sensa za makazi na wakati walishakatazwa
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Sina muda wa kuangalia wapuuzi
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Muda huu kuna kipindi maalumu kinachorushwa na kituo cha habari cha Taifa yaani TBC1 juu ya vurugu zilizosababishwa na polisi pale Morogoro na Iringa. Cha kushangaza, hiki kituo kimeanza majungu kwa kuweka baadhi ya matukio ambayo Dr Slaa alitamka kuwa kwasababu ya uonevu wa CCM na Serikali yake nchi haitatawalika. Cha kushangaza TBC1 wanasema Dr Slaa alitoa kauli za kichochezi na kuvuruga amani.

    MY TAKE:
    Hivi ni lini TBC1 imeanza kufanya kazi za mahakama? TBC1 ni janga kwa Taifa.
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hiyo si channel ya Taifa?
    hicho kipindi kimeandaliwa na WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI hapo TBC kama chombo cha Taifa hawana ujanja ni lazima wakirushe,huwezi kukipata kipindi hicho ktk TV za watu binafsi
     
  5. f

    freduu Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tbc wanahofia kilichompata tido mhando ndio maana wanafuata masharti ya ccm
     
  6. C

    COSTOMER Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tru wanaoanisha eti tukio la mwangosi na maneno ya Dakta Slaa aliyoyatoa pale arusha mwaka jana tena wamekanukuu kasehemu kadogo tu kalipoongelea serikali ya kikwete yaweza isitawalike, jamani mbona hii televisheni ya taifa inafanya makosa makubwa kama hayooo!!!!!!!!!!!!!! INAUMA
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kimsingi TBC1 wanachofanya ni sahihi ndiyo halisi ya Chadema wanaongoza kwa matukio ya mauwaji ni sifa yao.
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Orijino Komedi hewani...
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mkuu, TV yako haishiki channel nyingine? mbona unapoteza muda kuwaangalia wapuuzi hao mkuu?? kama vipi mwanao hajatoka shule bado japo mcheze naye kidogo??
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    No amout of lies can defeat the power of truth and knowledge. Elimu ya uraia itawakomboa watanzania, so TBC wameula wa chuya hapo
     
  11. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    JINA LAKO UMEKOSEA SI MCHUZI WA BATA ni uharo wa bata
     
  12. s

    slufay JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya ndiyo wenye nchi kwa hiyo acha wale bata
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    watupe kumbukumbu za mauaji ya zanzibar!
     
  14. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndiyo maana M4C inaumuhimu wake, kuwaelewesha wananchi jinsi CDM ilivyo na kuwashirikisha katika kukiimarisha. Muda wa mabadiliko ukiwadia umewadia hakuna awezaye kuzuia, labda kuchelewesha tu.
     
  15. controler

    controler JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila nikimuona mtu wa CCM Bia zangu zote zinanitoka mwilini. This guys are Bull.hits
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wapotoshaji wakubwa hawa mafisadi
     
  17. P

    Penguine JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 965
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
    Labda TBC=Kuwadi wa ukoloni mamboleo?

     
  18. C

    COSTOMER Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wakati mwingine tuache kuwapa vichwa watu usahihi wao uko wapi? unaweza ukaweka bayana vurugu za CHADEMA ambazo wamefanya ni zipi kama si uonevu wa Jeshi la polisi kupinga kila wanachotaka kufanya mpaka kufikia machafuko na kuua watu wasio na hatia......HAPANA!!! hiyo TV inatumika vibaya kwa sasa
     
  19. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Walivyo wapuuzi hawawezi hata kutengeneza matukio yanayoweza kuwapumbaza/kuwaaminisha wananchi. Zaidi wananchi ndiyo wanabaini jinsi gani wanavyotengeneza uongo na kutokuwa naimani nao tena. Kama siyo professional wa kutengeneza uongo, then usitegemee utaweza kupindisha ukweli ulio wazi.
     
  20. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nchimbi anapotoshwa na kutumiwa vibaya.
    Nchi hii wasio na pesa na uwezo wataumizwa sana.
     
Loading...