Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC wana camera ngapi uwanjani leo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Dec 9, 2011.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijafurahishwa na jinsi vyombo vyetu vya habari vinavyochukua matukio uwanjani hasa TBC maana ndiyo ninayoangalia hivi sasa.

    Wakati magari ya kivita yakipita sambamba na ndege za kivita, wapiga picha walishindwa kuchukua matukio yote kwa pamoja wakaishia kuchukua picha milingoti ya benbera. Iliwawia vigumu kuhamisha camera toka kwenye magari kwenda kwenye angani kwenye ndege . wakati wa huu wa halaiki naona kama robo tu ya wanahalaiki ndiyo inachukuliwa. This is shame!!!

    Nahisi kuna camera mbili tu. Moja imeelekezwa uwanjani na nyingine jukwaa kuu kwa mzee wa kaya. Basi tungeazima za Super Sport walipo kwenye challenge cup angalau kwa hili tukio tu la leo.
     
  2. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wana camera mbili tu anayechukua angekaa engo nzuri
     
  3. mpondamali

    mpondamali JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanakamera zipatazo 6.ila hakuna control za camera...coz wapigaji nao wanashangaa tuu na kupiga soga....nashangaa kwanini wanashndwa kukontrol zote.maana hata hyo ya jukwaaa nayo wanamulika kwa jk peke yake na masela wake...mbili za uwanjani ndo wanapotezana kbs.wote wanakaa sehemu moja.juu ya uwanja nae cjui anafanya nini...cjui kamera yake...
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    matatizo ya kuajiriwa na mjomba haya(kwa vimemo) hata ukiharibu hakuna mtu anayekuambia kitu
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ulikua ktk mawazo yangu yani nilitaka kupost hii kitu....ni aibu sana kwa kweli
     
  6. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nakupongeza uyeanzisha thread hii. Nilipoingia jamiiforums leo nilikuwa naingia kuanzisha thread kuhusu ubovu wa upigaji picha na zile sauti za watu wakizungumza wakati watangazo yanaendelea tbc. Hakuna haja ya kutoa maelezo zaidi ya kusema upigaji picha ni hafifu mno na sauti za mazungumzo yasiyohusika. Kitu kingine ni ukatikaji wa matangazo hayo mwanzoni. Umetokea sana.
     
  7. f

    furahi JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    TBC eke yake ndio yenye camera uwanjani na stesheni zingine zote zimechukua kwake. so tukiona uozo tunauona kwenye stesheni zote!
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hawana mixer
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Camera imebaki moja tu, zingine zote zilitoweka ktk mazingira ya kutatanisha punde baada ya Tido Muhando kufukuzwa.
     
  10. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa alitukana "ms e n' ge" bila kijua kama anasikika live. Yaani sijui msimamizi wa matangazo anafanya kazi gani humu ndani.
     
  11. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Inaonekana imetikera wengi. Wale halaiki waumba maumbo wao wakashindwa kutuonyesha kutokea juu. Pumbafu sana. Kamera mda mwingi zilitegeshwa mahali pamoja halafu wao wakaendelea na soga zao. Umbea tu.
     
Loading...