Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Wamkatia Nape hewani wakati akitoa salam za mkesha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpinga shetani, Dec 31, 2011.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    NAPE NNAUYE amesema aliwahi kuwa mhubiri na mwimbaji wa nyimbo za Injili kabla ya kujiunga na siasa.
    Akitoa salam katika mkesha wa mwaka mpya uwanja wa taifa. Nape amedai kuwa anapata ujasiri wa kupambana na kile alichokiita ufisadi kutokana na imani yake kwa Yesu.
    Hata hivyo TBC wanaorusha live tamasha hilo. Walimzimia mbali Nape wakati anaongea na kumrusha mkurugenzi wao Mshana akiwa studio.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kwani we kinakuuma nini????????????
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata shetani ana kanisa lake..!!
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Du! Mapemaaa...Tupumzike kidogo, yawezekana ratiba ziliingiliana.
     
  5. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Who is she?
     
Loading...