Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc wamesema jk ataongea na taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Omulangi, Sep 30, 2012.

  1. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naona ndio sasa hivi anaanza mara zote ni usiku ulioendelea je ni wosia wa Sheikh Yahya?
     
  2. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Anasema ana mambo 3
    1. Ni kuh Malawi. huko anasema Malawi wanasema hawakuwa tayari kuzungumza. Hivyo tz inasubiri na kujipanga.
    2. Anashukuru kwa mkutano wa Agra, uliofanyika Ngurudoto. Anawapongeza wenye hotel kumudu wageni wengi zaidi ya waliotarajiwa
     
  3. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Yaani huyu jamaa mambo yanayogusa jamii hazungumzi ila anazungumzia kuwapongeza wenye hotel? Kweli huyu DHAIFU
     
  4. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Anasema ana mambo 3
    1. Ni kuh Malawi. huko anasema Malawi wanasema hawakuwa tayari kuzungumza. Hivyo tz inasubiri na kujipanga.
    2. Anashukuru kwa mkutano wa Agra, uliofanyika Ngurudoto. Anawapongeza wenye hotel kumudu wageni wengi zaidi ya waliotarajiwa.
     
  5. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    nilikuwa mitaa ya airport, sasa hivi anakata mawingu na ndege ya uswizi. wazee wa kurekodi safari zake toka aingie magogoni, ni ya ngapi hii.
     
  6. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    1. Anazidi kuwatia moyo wakulima katika shughuli za kilimo. Nia ni kuleta mapinduzi ya kilimo. Utafiti na masoko. Walikubaliana kuongeza uwekezaji katika kilimo. Nia ni kuleta mapinduzi ya kilimo. Utafiti na masoko. Walikubaliana kuongeza uwekezaji katika kilimo.Anawalalamikia wafadhili kwa kutokutusaidia zaidi. Kama zamani waliweza kutoa misaada kwa nini washindwe sasa?
     
  7. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamaa kamaliza kwa kulaumu wanaohamisha wafuasi wao kuvunja amani. Kamtaja Mwangosi kidogo na kuwa na jambo la kusikitisha. Lakini ameomba polisi watendewe haki wasibebeshwe lawama wasiohusika. Pia kasema polisi wamefundishwa wasitumie nguvu kupita kiasi. Anasema wale waliotumia nguvu zaidi ya inavyotakiwa siku za nyuma wamechukuliwa hatua na hata siku za karibuni.
     
  8. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    TBC si wangesema kwamba BABA YETU anaumwa na yuko DHAIFU kwahiyo hatazungumzia kuhusu KUMTOA JOHN TENDWA, KUWAFUNGA MAFISADI na pia KUAJIRI MADAKTARI ZAIDI NA KUZUNGUMZIA KUHUSU uchumi wetu dhaifu!!
     
Loading...