Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc wachovu kweli

Discussion in 'Entertainment' started by RISCA, Feb 5, 2012.

  1. R

    RISCA Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani kwenda live Mwanza tu wanashidwa..full wachovu
     
  2. killo

    killo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa yaani ukitaka kuona uchovu wao wafuatilie kwa siku moja tuu yaani toka asubuhi mpaka jioni uone makosa ya kuifundi na vyenginevyo

    mi huwa nina tendecy ya kuangalia hqbari asubuhi na jioni
    Nikianza na jambo tanzania - makosa nje nje mpaka najiuliza hivi wana producer kweli
    Ukija kwenye taarifa za habari nako ni balaa tuu

    kwa mtazamo wangu sijui kama wataweza ku-compete na wengine

    Alafu niulize hivi hizi tv za tanzania wana nini na dark colours?? Yaani hizi news room zao hazina mvuto kwa kweli... Marangi mabaya yaani, hwai...!
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Serikali yote chovu kifedha - TBC itaponea wapi?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hao bwana inatakiwa wafunge matangazo yao kwa muda fulani na kupata mafunzo, wanakera sana!
     
Loading...