Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc vp?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwayu, Feb 8, 2011.

  1. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kikao cha bunge tayari kishaanza, ila cha kushangaza mpaka sasa hivi TBC hawajaanza kuonyesha yanayojiri huko.Je, kuna ajenda wanayotaka kuificha wananchi wasiijue au tatizo ni nini hasa? coz tuna kiu ya kujua yanayoendelea mjengoni
     
  2. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mgao wa dowans huo
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    nafikiri kikao kinaanza saa nane mchana,..lakini hawa mafisadi wanaweza kugoma kurusha hewani si unajua moto wa cdm
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    siku hizi hata matangazo yao yanakatikakatika
     
  5. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Imekuwa confirmed kuwa kikao kitaanza mchana?
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kikao kinaendelea. Sikiliza RTD, 92.3
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kikao kimeanza lkn tbc hawaonyeshi,,lol!
     
  8. k

    kev Senior Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalia star tv live
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Akumbukwe Tido Mhando - huyo muhaya wa sasa hakuna kitu
     
  10. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TBC tayari wako hewani dodoma mjengoni
     
  11. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yani kila kitu tunakuwa na wasiwasi kweli hii nchi imefika pabaya...Tatizo ni la mitambo beyond human control
     
  12. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unapong'atwa na siafu au kuwaona mara jani likikugusa lazima mwili usisimke.
     
  13. Ngolinda

    Ngolinda Senior Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu hebu tusaidieni na sisi wengine. Hivi hakuna link yoyote inayorusha matangazo ya TBC1 au Star Tv?. Hawa Tv4 Africa wana channels za ITV na EATV tu...channel yao ya TBC1 inarusha matangazo ya TV Mozambique.

    Please mwenye link hata ya redio tu ili nasi tufuatilie mijadala ya bunge.
     
  14. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    hivi tido mhando "amefia" wapi? tanzania hii, wamemtoa majuu sasa wamemtupa eti hakuwapendelea, hukumu ya kweli anayo Mungu
     
  15. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TBC watakata matanagazo pale wabunge makini wa Chadema watakapo washa moto na kuwaacha wabunge majambzi ya sisiem midomo wazi:roll:
     
  16. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Tbc tayari wnarusha matangazo ya live lakini hayana ubora
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    mbona mitambo haikukatika jk alipokuwa anatema pumba zake dom majuzi
     
  18. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanasemaje wabunge wetu kwa wale wanoafuatilia
     
  19. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge la awamu hii ni noma, vikao vingi sana tutakuwa hatuvioni. Labda tuanzishe TV yetu....TV JF
     
Loading...