Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc vipi matangazo yenu hayana sauti waha jamaa ni aibu ya taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 7, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sauti kama vile casseti imemwagiwa maji au cd ina strach ni aibu mavi kabisa. Hii si ni tv ya umma mbona Arusha hawajatwambia magamba wanaitumiaje mahakama kuwanyonya walipa kodi.

    kumbe nimegundua kujitoa muhanga ni rahisi sana kitajawaka moto tukose wote
     
  2. H

    Hobic11ac Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hakuna uwezekano wa kurudisha tido maana kila kukicha nafuu ya jana, mi nilidhani ni tv yangu kumbe ni uozo wa tbc.
     
  3. n

    ngulimi's son Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata mim nmeona, kna baadh ya habar za kwenye highlight hazjaonyeshwa kabisa
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wera!weraaaaaaa! laana mbaya!dhambi ya ubaguzi inawaumbua!kwi!kwi!kwi!tbccm hoyeeeeeeee!
     
  5. m

    mkatangara Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC mnaboa bwana! kama hamuwezi kazi kaeni pembeni bwana tuweke watu wengine. Tunauchungu na shirika letu!
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Tena kuna wakati unaona tofauti kubwa kati ya jinsi mtu anavyotamka vinapishana na sauti!
    Kwa kweli TBC1 sasa ni tatizo!
     
  7. j

    julisa JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wangekua na akili waachane na live broadcasting..
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwetu tunasema radio imemwagiwa 'rubisi' ...za kitaifa habari tatu na ndani ya dakka 10 inakuwa imekwisha wakati ITV wanakwenda hadi dakka 30
     
  9. Jaji

    Jaji Senior Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naumia sana jinsi kodi ninayokatwa inavyoshindwa kuninufaisha. Jamani sitamani hata kuiona tbc katika list ya station. Wanafanana na clouds.
     
  10. m

    mchongi Senior Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    yaani utadhani hawana fundi mitambo.. ovyo kweli
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani hujasikia kuwa tbc iko hoi bin taaban?
     
  12. S

    SI unit JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mbona hawajarusha habari ya mkutano wa CDM
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Eti saa kuanzia saa tatu kamili watakuwa na kipindi maalumu cha wasifu wa mcheza filamu marehemu Kanumba! Ngoja niangalie mchezo wa Cricket kati ya West Indies na Australia ukitangazwa toka Barbados kupitia S6.

    Kama hakuna sauti wala vipindi vya maana nifanye nini sasa.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Wamesusa! Nadhani hawatendi haki manake hiki ni chombo cha umma hakitakiwi kususa.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Poleni mnaoendelea kutazama tbc...
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Halafu yule **** wa jana kwa stairi hii anawatukana watu wa arusha wahuni,
     
  17. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    a kweli TBC mnatia aibu sana, napatka shaka na ubora wa hao fundi mitambo na uongozi mzima kwa ujumla
     
  18. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tbc aibu yenu, Tbc mnaelekezwa kufanya ovyo hivyo? Au? Kodi zetu zinawafanya mfunge tie, haya gharagabaho!
     
  19. k

    kimunyesam Senior Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 154
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    jamani mimi nimesikitishwa sana na mwenendo wa hii tv,natumia startimes niangalie wapi habari za kitaifa? tbc wakiweka habari ni kituko nafikiri casseti zao head zimekwisha! tido i missed u so much
     
  20. p

    papillon Senior Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tido kaondoka na remote control. Habari bora ch ten na itv
     
Loading...