Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc turudisheni Dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Nov 19, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Wameacha kuripoti kinachojiri dodoma kwa ni zamu ya wabunge wa upinzani waanza kuchangia. hii ni nini jamani kwa chombo hiki kinachoendeshwa kwa kodi zetu?
     
  2. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wanasubili Wenj AMALIZE
     
  3. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    sikiliza 106.5 F.M
     
  4. b

    bpouz Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tbc wanawashwa na kitu kny hoja za msing wanapeperusha stimu sana wanakata lkn kny taarifa mwanzo mwisho
     
  5. m

    mob JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    inaniuma sana pindi kodi zetu sisi watanzania tusiokuwa na chama inavyotumika kwa manufaa ya chama kimoja oma chama kingine.ni vizuri viongozi wachache tuliowapa dhamana ya kusimamia nchi yetu wakajipanga ili kuendeleza inchi yetu biila kufuata mrengo wa chama chochote.ni vyema taasisi za nchi zisijihusishe na biashara au zisitumike kwa manufaa ya watu wengine.
     
  6. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    wapuuzi hao wanahoji wachezaji netiboli, hawajui ipi ni habari kwa wakati huu
     
Loading...