Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc Televisheni ya taifa jamani..........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOYCE PAUL, Dec 22, 2011.

  1. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani television ya taifa leo mmechemsha zaidi...yaani huwa hamsikilizi kwani matangazo yenu yanavyoingiliana na mashirika mengine?jirekebisheni kama vipi ombeni msaada kwa tido mhando si dhani kama awezi kuwapa abc za bbc jamani nanyi mkadeseee.
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilishangaa sana, it was terrible and they never made an apology
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Achana nao hao ni wazembe wachumia tumbo tu
     
  4. K

    Konya JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na wanavyojua kupotezea eti tutaendelea na taarifa ya habari baada ya matangazo then hata ku apologize..kuna wagonjwa pale haiwezekani hv vinajirudia mara kwa mara na wenyewe kama vile wanaona bora liende tu,ni aibu
     
  5. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi naona kama hawana wafanyakazi mahiri wa kuendesha Televisheni waifunge kwa muda wabaki na redio tu. Ni aibu kubwa. Jana wakati wa habari kwa ufupi walisema watu nane wamekufa, lakini wakati wa habari yenyewe wakasema 13! aaagh.. Hawana hata vifaa vya kazi na inwezekana ujuzi pia mdogo.
     
  6. p

    pilu JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo ni laana walizo achiwa na Tido baada yakumtendea yasiyo haki na bado!
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Siku hizi naangaliaga
    chereko
    na kile kipindi cha
    kuwakumbuka marehem na birthday
     
Loading...